Ninawaonya wazee wa Nina waze kanisa wanaokuwa kati yenu. Mimi vilevile vile ni mzee mwenzenu, nami ni mshuhuda wa mateso ya Kristo, na zaidi ya hii nitashiriki katika utukufu ule utakaotokea. Ninawaonya mchunge lile kundi Mungu alilowapatia, si kwa kulazimishwa lakini kwa mapenzi yenu sawa vile Mungu anavyotaka, msitumike kwa ajili ya tamaa mbaya ya mali, lakini kwa kujitoa kwa moyo mwema. Msitawale kwa kinguvu kundi lile lililowekwa chini ya uangalizi wenu, lakini mukuwe mifano kwao. Na wakati mchungaji mkubwa atakapotokea, mtapokea taji ya utukufu isiyoweza kuharibika. Na hivi vile vile ninyi vijana munapaswa kuwatii hao wazee. Ninyi wote munapaswa kuwa na unyenyekevu mpate kutumikiana, maana maandiko matakatifu yanasema, Mungu anawapinga wenye kiburi, lakini anawajalia wanyenyekevu neema. Basi mujinyenyekeze mbele ya Mungu mwenye uwezo, kusudi awainue kwa wakati unaofaa. Mumtolee masumbuko yenu yote kwa maana yeye anawashughulikia. Mukuwe waangalifu na mkeshe kwa maana adui yenu shetani anazunguka-zunguka kama simba anayenguruma akitafuta yule atakaye rarua. Mupingane naye mukisimama imara katika imani, mukijua kwamba fasi zote katika dunia wandugu zenu wanapata mateso kama hayo. Lakini mukisha kuteswa kwa muda kidogo, Mungu mwenye neema yote, aliyewaita kusudi mupate kushiriki naye katika utukufu wake wa milele katika kuungana kwenu na Kristo, yeye mwenyewe atawakamilisha, atawatia nguvu na kuwasimamisha imara kabisa. Yeye ndiye Mungu mwenye uwezo kwa milele na milele. Amina. Nimewaandikia barua hii fupi nikisaidiwa na Sila ninayemjua kuwa ndugu mwaminifu. Ninataka kuwatia moyo na kushuhudia kwenu kwamba mambo hayo yanayoelekea ya neema ya Mungu ni ya kweli, nanyi musikose kushikamana nayo. Kanisa linalokuwa katika Babeli, lililochaguliwa na Mungu kama vile ninyi, linawasalimia vile vile. Marko mwana wangu katika imani anawasalimia. Msalimiane kwa upendo wa kindugu. Ninawatakia amani nyinyi watu wote wa Kristo.