Ufunuo sura ya saba. Kisha mambo yale, nikaona wa malaika wane wakisimama kwenye pembe ine za dunia, wakizuiza upepo toka pande ine za dunia, kusudi usivume juu ya dunia wala juu ya bahari wala juu ya muti wowote. Nikaona malaika mwingine akipanda tokea mashariki, alikuwa akishika muhuri wa Mungu mwenye uzima akawalalamikia kwa sauti kubwa wale wa malaika wane waliopewa uwezo wa kuharibu dunia na bahari, usiharibu dunia wala bahari wala miti, mpaka tutakapokwisha kutia chapa ya muhuri juu ya paji ya nyuso za watumishi wa Mungu wetu. Nikasikia hesabu ya watu waliopigwa chapa ya muhuri wa Mungu ilikuwa elfu mia moja na makumi ine na ine kutoka makabila yote ya Waisraeli. Kulikuwa watu elfu kumi na mbili waliopigwa chapa ya muhuri toka kila moja la makabila haya: kabila la Yuda, la Rubeni, la Gadi, la Aseri, la Naftali, la Manase, la Simeoni, la Lawi, la Isakari, la Zebuluni, la Yosefu na la Benjamina. Kisha mambo haya, nikaangalia nami nikaona mkutano mkubwa sana wa watu wasioweza kuhesabiwa. Kulikuwa watu wa kila taifa, wa kila kabila, wa kila jamaa na wa kila lugha. Walikuwa wakisimama mbele ya kiti cha kifalme na mbele ya mwana-kondoo wakivaa kanzu nyeupe na kushika matawi ya mti wa ngazi katika mikono yao. Nao walilalamika hivi kwa sauti kubwa, wokovu ukovu wetu unatoka kwa Mungu wetu anayeikaa juu ya kiti cha kifalme na kwa mwana kondoo. Na wamalaika wote waliokuwa wakizunguka kile kiti cha kifalme, wazee na vile viumbe vine vya ajabu wakainama uso mpaka chini mbele ya kiti cha kifalme nao wakamwabudu Mungu wakisema: Amina! Utukufu, sifa, hekima, shukrani, heshima, uwezo na nguvu ni vya Mungu wetu milele na milele. Amina. Halafu mumoja wa wale wazee akaniuliza, "Wale wanaovaa kanzu nyeupe ni watu gani, na wanatoka wapi?" Nami nikamjibu, "Bwana wangu, wewe ndiwe unayejua." Naye akaniambia, "Hawa ndio wanaotoka katika mateso makubwa, wamesafishwa kanzu zao na kuzifanya kuwa nyeupe katika damu ya Mwana-Kondoo. Ndiyo maana wanasimama mbele ya kiti cha kifalme cha Mungu Nao wanamtumikia mchana na usiku katika hekalu lake, na yule anayeikaa juu ya kiti cha kifalme atawalinda katika hema yake. Nao hawatasikia njaa tena, wala kiu, wala jua alitawapiga tena, wala joto lolote, kwa maana mwana-kondoo anayekuwa katikati ya kiti cha kifalme atawachunga na kuwaongoza kwenye chemchemi ya maji ya uzima, naye Mungu atawapanguza machozi yao yote.