Ufunuo, sura ya kenda. Kisha malaika watano akapiga baragumu. Halafu nikaona nyota iliyokuwa imeshuka toka mbinguni na kuanguka katika dunia. Nayo na ikapewa ufunguo wa shimo ndefu la kuzimu. Nyota ile ikafungua hilo shimo. Moshi unaokuwa kama moshi wa furu kubwa ukapanda toka ndani ya shimo lile. Giza la ule moshi uliotoka ndani ya lile shimo ulifunika jua na anga. Nzige wakatokea katika ule moshi na kusambaa juu ya dunia, nao wakapewa nguvu zinazokuwa kama za nge. Wakaambiwa wasiharibu majani yoyote wala mumea wowote wala muti wowote lakini wawatese watu wasiokuwa na chapa ya muhuri wa Mungu kwenye paji za nyuso zao. Nzige wale hawakupewa amri ya kuwaua watu wale lakini wawatese kwa muda wa miezi mitano, na maumivu yao yalikuwa kama vile nge wakati anapouma mtu. Na kwa muda ule watu watatafuta kifo, lakini hakitawapata. Watatamani kufa lakini kifo kitawakimbia. Umbo la nzige wale lilifanana na farasi waliopambwa kwa kupigana vita. Juu ya vichwa vyao kulikuwa vitu vinavyofanana na taji za dhahabu, na nyuso zao zilifanana kama nyuso za watu. Nywele zao zilikuwa sawa nywele za wanawake, na meno yao yalikuwa kama meno ya simba na juu ya vifua vyao kulikuwa vitu vinavyofanana na ngao za chuma, na sauti ya mabawa yao ilikuwa kama uvumi wa magari yanayovutwa na farasi wengi wanaokimbia mbio kwenda kwa vita. Walikuwa na mikia kama ya nge na yenye kuchoma kama miiba. Uwezo wao wa kuwatesa watu kwa muda wa ile miezi mitano ulikuwa ndani ya mikia yao na mfalme wao ndiye malaika wa lile shimo ndefu la kuzimu. Jina lake liliitwa kwa Kiebrania Abidani, na kwa Kigiriki Apolioni, maana yake mwangamizaji. Hasara ya kwanza imepita, na nyuma ya ile kutatokea hasara zingine mbili. Malaika wa sita akapiga baragumu. Halafu nikasikia sauti moja ikitokea kwenye pembe ine za mazabahu ya dhahabu iliyokuwa mbele ya Mungu. Sauti ile ikamwambia yule malaika wa sita aliyeshika baragumu hivi: Uwafungue wale wa malaika wane waliofungwa kwenye muto mkubwa Furati. Wale wa malaika wane, wa wane wakafunguliwa nao walikuwa wamewekwa tayari kwa saa ile, siku, mwezi na mwaka ule, wapate kuua sehemu moja ya tatu ya wanadamu. Nikasikia hesabu ya makundi ya waaskari wapanda farasi, nao walikuwa milioni mia mbili. Na katika maono yale nikaona wale farasi pamoja na wale waaskari waliopanda juu yao. Waaskari wale walikuwa na ngao zenye rangi nyekundu kama moto na zingine za rangi ya samawi na ya kimanjano kama kiberiti. Vichwa vya farasi wale vilikuwa kama vichwa vya simba na ndani ya vinywa vyao mulitoka moto, moshi na mawe ya viberiti. Na sehemu moja ya tatu ya wanadamu wakauawa kwa mapigo hayo matatu, kwa moto, moshi na viberiti vilivyotoka ndani ya vinywa ya wale farasi. Kwa maana uwezo wa wale farasi ulikuwa ndani ya vinywa vyao na ya mikia yao vile vile. Mikia yao ilikuwa kama kichwa cha nyoka na kwa mikia hiyo waliweza kuzuru watu. Watu waliobaki bila kuuawa na yale mapigo hawakuachana na sanamu walizojitengenezea wao wenyewe. Hawakuacha kuabudu pepo sanamu, za dhahabu za, za fedha za shaba, za mawe na za miti zisizoweza kuona wala kusikia wala kutembea. Watu wale hawakuacha hata matendo yao ya uuwaji, ya uchawi, ya uasherati na ya wizi.