Ufunuo sura ya kumi. Kisha nikaona malaika mwingine mwenye uwezo akishuka toka mbinguni. Alikuwa akifunikwa na wingu. Naye alikuwa na upindi wa mvua juu ya kichwa chake. Uso wake uling'aa kama jua na miguu yake ilimetameta kama nguzo ya ndimi za moto. Alikuwa akishika kitabu kidogo chenye kufunguliwa. Halafu akaweka mguu wake wa kuume juu ya bahari na mguu wa kushoto juu ya inchi kavu. Akalalamika kwa sauti kubwa kama simba anayenguruma, na alipokwisha kulalamika ukasikilika mulio wa ngurumo saba ya radi. Na ngurumo zile saba zilipokwisha kusikilika Nikajitayarisha kwa kuandika, lakini nikasikia sauti kutoka mbinguni ikiniambia hivi U, uchunge kwa siri maneno yaliyosemwa na zile ngurumo saba. hu yule malaika niliyemuona akisimama juu ya bahari na inchi kavu akainua mkono wake wa kuume juu, akaapa kwa jina la Mungu anayeishi kwa milele na milele, muumba wa mbingu na vitu vyote vinavyokuwa ndani yake, nayo dunia na vyote vinavyokuwa ndani yake, pamoja na bahari na vitu vyote vinavyokuwa ndani yake, na kusema, hakutakuwa tena muda unaobaki. Lakini wakati malaika wa saba atakapopiga baragumu, Mungu atatimiza mipango yake aliyoficha, sawa vile alivyotangaza kwa kinywa cha manabii waliomtumikia. Kisha nikasikia tena sauti kutoka mbinguni ikiniambia, kwenda utwae kile kitabu kidogo chenye kufunguliwa katika mkono wa yule malaika anayesimama juu ya bahari na juu ya nchi kavu. Nikaenda karibu na yule malaika, nikamwomba anipe kile kitabu kidogo, naye akaniambia, ukitwae na ukikule. Kitakuwa uchungu katika tumbo lako lakini kitakuwa kitamu kama asali ndani ya kinywa chako. Basi nikatoa kitabu kile kidogo toka katika mkono wake, nikakikula. Kikakuwa kitamu kama asali ndani ya kinywa changu, lakini wakati nilipokimeza nikasikia uchungu ndani ya tumbo langu. Kisha wakaniambia imekupasa kutoa unabii tena kwa jamaa, kwa mataifa kwa watu wa kila lugha na kwa wafalme wengi.