Ufunuo sura ya kumi na mbili. Kisha kukaonekana kitambulisho kikubwa mbinguni. Kulikuwa mwanamke aliyekuwa amefunikwa na jua na mwezi chini kwenye miguu yake, na juu ya kichwa kulikuwa taji lenye nyota kumi na mbili. Mwanamke yule alikuwa mimba, naye alikuwa akilia kwa sababu ya uchungu na maumivu ya kuzaa. Kisha kukaonekana kitambulisho kingine mbinguni. Kulikuwa nyoka mkubwa mwekundu mwenye vichwa saba na pembe kumi. Juu ya kila kichwa kulikuwa taji saba. Mkia wake ulikokota sehemu moja ya tatu ya nyota za mbingu na kuzitupa katika dunia. Yule nyoka akasimama mbele ya yule mwanamke aliyekuwa tayari kuzaa kusudi amumeze mtoto wakati atakapozaliwa. Halafu yule mwanamuke akazaa mtoto mwanaume atakayetawala mataifa yote kwa fimbo ya chuma, lakini mtoto yule akanyanyuliwa na kupelekwa kwa Mungu kwenye kiti chake cha kifalme. Na yule mwanamuke akakimbilia katika jangwa kwenye nafasi Mungu aliyomutayarishia kusudi apate kulishwa kule kwa muda wa siku elfu moja mia mbili makumi sita. Halafu kukatokea vita katika mbingu. Mikaeli na wamalaika zake wakapigana na yule nyoka mukubwa, naye yule nyoka akapigana nao pamoja na wamalaika zake, lakini akashindwa, na haikuwezekana tena kwake kukaa mbinguni pamoja na wamalaika zake. Basi yule nyoka mukubwa akafukuzwa, yeye ndiye yule nyoka wa zamani anayeitwa muovu au shetani anayedanganya watu wote, akatupwa katika dunia pamoja na wamalaika zake. Kisha nikasikia sauti kubwa kutoka mbinguni ikisema, sasa wokovu, uwezo na ufalme wa Mungu na mamlaka ya Kristo wake vimefika, ni vile kwa yule aliyekuwa akiwashitaki wa ndugu zetu mbele ya Mungu wetu mchana na usiku ametupwa chini ya mbingu. Wandugu zetu wamemushinda kwa nguvu ya damu ya mwana-kondoo na kwa njia ya ukweli walioshuhudia, wao walikubali kutowa maisha yao mpaka kufa. Kwa sababu hii, ninyi munaokaa mbinguni, nayo mbingu kwa jumla mushangilie. Ole kwenu ninyi munaokaa katika dunia na katika bahari, kwa maana yule muovu ameshuka kwenu, Naye anajaa na e, hasira kwa sababu anajua kwamba wakati unaomubakilia ni mudogo. Na wakati yule nyoka alipotambua kwamba ametupwa katika dunia, akaanza kumfuatilia yule mwanamuke aliyezaa mutoto mwanaume. Lakini yule mwanamuke akapewa mabawa mawili yanayokuwa kama ya tai, kusudi apate kuruka kwenda katika jangwa kwenye nafasi aliyotengenezewa mbali na yule nyoka na kule apate kukulishwa kwa muda wa miaka mitatu na nusu. Basi yule nyoka akatokeza maji kwa wingi ndani ya kinywa chake, nayo yakatelemuka kama muto nyuma ya yule mwanamuke kusudi yapate kumupeleka, lakini udongo ukamusaidia yule mwanamuke ukabomoka, kama vile kinywa na kumeza ule muto Uliotoka katika kinywa cha yule nyoka. Yule nyoka akamukasirikia yule mwanamke na kwenda kufanya vita na wazao wake wengine. Ndiyo wale wanaoshika amri za Mungu na kufuata ukweli ulioshuhudiwa na Yesu Kristo. Na yule nyoka akasimama kwenye kivuko cha bahari.