Ufunuo sura ya kumi na nane. Kisha mambo hayo nikaona malaika mwingine akishuka kutoka mbinguni. Yeye alikuwa na uwezo mkubwa, na dunia yote iling'aa kwa utukufu wake. Halafu akalalamika kwa sauti kubwa akisema, umebomoka, umebomoka kabisa ule mji mkubwa Babeli! Sasa umekuwa makao ya mashetani ya kila namna ya pepo wachafu na makimbilio ya ndege wote wachafu na wenye kuchukiza. Ni kwa sababu mataifa yote yalileweshwa na divai kali ya uasherati wa muji ule, wafalme wa dunia wamezini nao na wachuuzi wa dunia wamejitajirisha kutokana na uwingi wa mali zake. Kisha nikasikia sauti ingine kutoka mbinguni ikisema, mutoke katika mji ule, nyinyi watu wangu kusudi musishiriki zambi zake na kupatwa vilevile na mapigo yatakayoupata, kwa maana zambi zake zinazidi sana hata zimefika mbinguni, na Mungu hakusahau mabaya yake. Mutendee muji ule sawa vile ulivyowatendea, mulipize matendo yake mara mbili zaidi, na katika kile kikombe alimochanganya divai yake mumuchangie divai inayokuwa kali mara mbili zaidi kuliko ile aliyowapa. Na kwa kadiri ulivyojitukuza na kuishi katika raha, kwa kadiri ile ile muuletee mateso na uzuni. Mji ule unajisemesha, mimi ninaikaa juu ya kiti cha kifalme kama vile malkia, mimi simujani wala sitapata huzuni hata kidogo. Kwa sababu hiyo, kwa muda wa siku moja tu utapatwa na mapigo ya mauti, huzuni na njaa, na zaidi ya hiyo utateketezwa kwa moto, kwa maana Bwana wetu Mungu anayehukumu ni mwenye uwezo. Wafalme wa dunia waliozini nao na kujifurahisha pamoja nao wataulilia na kuufanyia kilio wakati watakapoona moshi wa moto utakaouteketeza ukipanda juu. Watasimama kwa mbali kwa ajili ya kuogopa yale mateso yake, wakisema, ole ole kwako ewe muji Babeli, muji mukubwa na wenye uwezo! Kwa saa moja tu adhabu yako imetimia. Wachuuzi wa dunia watalia na kuufanyia kilio kwa sababu hakuna mutu atakayewanunulia tena biashara zao za dhahabu, fedha, mawe ya bei kali, ushanga, nguo zilizofumwa na nyuzi nzuri, pamoja na nguo nzuri za rangi nyekundu, nyeusi na nyekundu sana, miti yote yenye kunuka vizuri, vyombo vyote vyenye kutengenezwa na pembe na vyote vinavyochongwa na miti ya bei kali, na vyombo vyote vya shaba, vya chuma, vya mawe yenye kuchongwa, mudalasini, vitu vyote vya kufukiza, marasi, ubani, divai, mafuta, unga nzuri, ngano, ng'ombe, kondoo, farasi, magari, watumwa na hata roho za watu. Nao wale wachuuzi wanaoambia mji ule mazao mbalimbali uliyotamani sana kupata yametoweka kwako, na vitu vyote vya bei kali na vizuri vyenye kung'aa vimekupotea, wala hautaviona tena. Wachuuzi waliojitajirisha na biashara za muji ule watasimama kwa mbali kwa ajili ya woga, kwa kuona mateso yatakayoupata, watalia na kufanya kilio wakisema ole ole, kwa mji ule mkubwa ulikuwa unavaa nguo zilizofumwa na nyuzi nzuri, pamoja na nguo nzuri ya rangi nyekundu, nyeusi na nyekundu sana. Ulikuwa unapambwa kwa dhahabu, mawe ya bei kali na ushanga wa bei kali. Kwa muda wa saa moja tu, utajiri mwingi kama huu umeharibishwa. Waongozi wote wa mashua na wasafiri wao nao wote wanaofanya kazi ndani ya mashua na wote wanaochuuza kwa njia ya bahari walisimama kwa mbali, walilalamika, walipoona moshi wa moto uliouteketeza ukipanda juu, wakisema muji gani ungeweza kulinganishwa na muji huu mukubwa? Wakajitupia mavumbi juu ya vichwa vyao wakalia na kufanya kilio, nao walilalamika wakisema ole. Ole kwa muji ule mkubwa! Wote wanaokuwa na mashua za kufanya uchuuzi juu ya bahari walijitajirisha na mali zake nyingi, lakini kwa muda wa saa moja tu umebaki mutupu. Enyi mbingu, nanyi watu wa Muungu, pamoja na mitume na manabii wake, mufurahi kwa ajili ya mambo yaliyotokea muji ule, kwa maana Mungu amewapatia haki yenu kwa kuuhukumu. Kisha malaika mumoja mwenye uwezo akanyanyua jiwe linalokuwa kama jiwe kubwa la kusagia akalitupa katika bahari akisema: ni hivi muji mukubwa wa Babeli utakavyotupwa kwa nguvu, nao hautaonekana tena. Sauti ya wapiga vinubi na ya wapiga vinanda, ya wapiga filimbi na ya baragumu haitasikilika ndani yako tena. Fundi wa kazi yoyote hataonekana ndani yako tena hata kidogo, wala kelele la jiwe la kusagia halitasikilika. Mwangaza wa taa hautaonekana tena ndani yako, na hakutasikilika tena kelele la wenye kuowa au kuolewa. Itakutokea vile kwa sababu wachuuzi wako walikuwa wenye uwezo mkubwa katika dunia, nawe umewadanganya watu wote kwa njia ya vitendo vyako vya uchawi. Muji Babeli, umeazibiwa kwa sababu ndani yake kumeonekana damu ya manabii na ya watu wa Mungu pamoja na damu ya watu wote waliouawa katika dunia.