Ufunuo sura ya makumi mbili na mbili. Kisha yule malaika akanionyesha muto wa maji ya uzima wenye kung'aa kama kioo uliokuwa ukitiririka toka kwenye kiti cha kifalme cha Mungu na cha mwana-kondoo. Muto ule ulitelemuka katikati ya barabara ya muji mutakatifu. Kando-kando ya ule muto kulikuwa kumeota muti wa uzima Nao unatoa matunda mara kumi na mbili kwa mwaka, maana yake mara moja kila mwezi. Majani ya mti ule yanatumiwa kama dawa ya kuponyesha mataifa. Hakutakuwa tena kitu chochote kinacholaaniwa na Mungu. Kiti cha kifalme cha Mungu na cha mwana-kondoo kitakuwa ndani ya mji ule, na watumishi wa Mungu watamwabudu wataona uso wake, na jina lake litaandikwa juu ya paji za nyuso zao. Hakutakuwa usiku tena, wala hawatakuwa na lazima ya mwangaza wa taa wala jua, kwa sababu Bwana wetu na Mungu wetu mwenyewe atawaangazia, nao watatawala milele na milele. Kisha yule malaika akaniambia, maneno haya ni ya kweli na ya uhakika, na Bwana Mungu anayewaongoza manabii kwa njia ya roho wake ametuma malaika wake kwa kuwaonyesha watumishi wake mambo yanayopaswa kutokea. Kisha kidogo Yesu anasema, sikiliza, ninakuja upesi. Heri yule anayeshika maneno ya unabii yanayoandikwa katika kitabu hiki. Ni mimi Yohane niliyesikia na kuona mambo hayo. Na wakati nilipokwisha kuyasikia na kuyaona, nilianguka mbele ya malaika aliyeyaonyesha kwangu kwa kumwabudu, lakini akaniambia, angalia, usifanye vile, kwa maana mimi ni mtumishi kama vile wewe na wandugu zako manabii na watu wanaoshika maneno ya unabii yanayoandikwa katika kitabu hiki. Ni Mungu ndiye unayepaswa kumwabudu. Kisha akaniambia, usichunge kwa siri maneno haya ya unabii wa kitabu hiki, kwa sababu wakati wa kutimia kwa mambo haya unakaribia. Mutu mubaya aendelee kufanya ubaya na mutu muchafu azidi kuwa muchafu, na mutu mwema aendelee kutenda mema, na mutu mutakatifu aendelee kuwa mutakatifu. Yesu anasema, Sikiliza, ninakuja upesi, nitaleta mshahara kwa kulipa kila mmoja wenu kwa kadiri ya matendo yake. Mimi ni Alfa na Omega, mwanzo na mwisho. Heri wale wanaosafisha kazu zao, kwa maana watakuwa na haki ya kukula matunda ya mti wa uzima na ya kuingia katika mti ule kwa kupitia kwenye milango. Lakini bali ya mti ule kuna watu wenye kuchukiza, wachawi, wazinzi, wauaji, wanaoabudu sanamu na wasema uongo na wote wanaoupenda. Mimi Yesu nimemutuma malaika wangu kwa kuwashuhudia maneno haya yote katika kanisa. Mimi ni washina na wa uzao wa Mfalme Daudi, mimi ni nyota ya asubuhi. Roho wow, na bibi harusi wanasema kuja naye kweli kusikia maneno haya aseme vilevile kuja. Yule anayesikia kiu akuje, na yule anayetaka maji ya uzima akuje kuyapokea kwa bure. Mimi Yoane ninatoa maonyo haya kwa kila mutu anayesikia maneno ya unabii yanayoandikwa katika kitabu hiki. Kama mutu akiongeza kitu juu ya maneno haya Mungu atamuongezea mapigo yale yanayoandikwa katika kitabu hiki. Na kama mutu akipunguza neno kati ya maneno ya unabii yanayoandikwa katika kitabu hiki, Mungu ataondoa fungu la matunda ya muti wa uzima alilotayarishiwa pamoja na fungu alilotayarishiwa katika ule muji mutakatifu ambavyo vimeandikwa katika kitabu hiki. Mwenye kushuhudia maneno hayo anasema: Ndiyo, ninakuja upesi. Amina. Kuja e Bwana Yesu. Ninawatakia ninyi wote neema kutoka kwa Bwana Yesu. Amina.