Mwanzo sura ya thelathini na sita. Wafuatao ni wazawa wa Esau yani Edomu. Esau alioa wake wa Kanaani: Ada binti Eloni Mhiti, Oholibama binti Ana binti Sibeoni Mhivi, na Basemathi binti Ishmaeli, dada yake Nebayothi. Ada alimzalia Esau Elifazi, nae Basemathi akamzalia Reueli. Oholibama alimzalia Yeushi, Yalamu na Kora. Hao ndio watoto wa kiume wa Esau ambao wake zake walimzalia alipokaa katika nchi ya Kanani. Kisha Esau akawachukua wake zake, watoto wake wa kiume na wa kike, watu wote wa nyumbani mwake, ng'ombe wake, wanyama wake wengine wote na mali yake yote ambayo alikuwa ameipata katika nchi ya Kanani. Akahamia mahali pengine mbali na nduguye Yakobo. Alifanya hivyo kwa sababu mali zao zilikuwa nyingi hata wasiweze kuishi pamoja. Nchi waliokaa kama wageni haikuweza kuwatosha kwa sababu ya wingi wa mifugo yao. Kwa hiyo Esau akaenda kukaa katika nchi ya milima ya Seiri. Jina lingine la Esau ni Edomu. Wafuatao ni wazao wa Esau Baba ya Waedomu katika nchi ya milima ya Seiri. Watoto wa kiume wa Esau walikuwa Elifazi, aliyezaliwa na Adam Kewe na Reueli, aliyezaliwa na Basemati, mke wake mwingine. Watoto wa kiume wa Elifazi walikuwa Temani, Omari, Sefo, Gatamu na Kenazi. Elifazi alikuwa na suria jina lake Timna. Huyu alimzalia mwana jina lake Amaleki. Basemathi mkewe Esau alimuzaa Reueli. Watoto wa kiume wa Reueli walikuwa na hadhi, Zera, Shama na Miza. Oholibama binti Ana, binti Sibeoni, alimuzalia Esau mumewe watoto wa kiume watatu: Yeushi, Yalamu na Kora. Wafuatao ni wakuu wa makabila yaliyotokana na Esau. Elifazi aliyekuwa muzaliwa wa kwanza wa Esau aliwazaa Temani Omari, Sefo, Kenazi, Kora, Gatamu na Amaleki, kila mmoja wao akiwa mkuu wa kabila lake. Hao wote ni watoto wa kiume wa Elifazi katika nchi ya Edomu waliotokana na Ada mkewe Esau. Reueli mwanawe Esau aliwazaa na Hathi, Zera, Shama na Miza, kila mmoja wao akawa mkuu wa kabila lake. Hao wote ni watoto wa kiume wa Reueli katika nchi ya Edomu waliotokana na Basemathi mkewe Esau. Watoto wa kiume wa Oholibama mkewe Esau walikuwa Yeushi, Yalamu na Kora, kila mmoja wao akiwa mkuu wa kabila lake. Hao wote ni watoto wa kiume wa Oholibama binti Ana mkewe Esau. Basi, hao ndio wazao wa Esau, yaani Edomu. Kila mmoja wao akiwa mkuu wa kabila lake. Wafuatao ni wazawa wa Seiri Mhori, na ndio wenyeji wa nchi hiyo: Lotani, Shobali, Sibeoni, Ana, Dishoni, Eseri na Dishani. Kila mmoja wao akiwa mkuu wa kabila lake miongoni mwa Wahori wa uzawa wa Seiri katika nchi ya Edomu. Watoto wa kiume wa Lotani walikuwa Hori na Hemani, na dada yake Lotani aliitwa Timna. Watoto wa kiume wa Shobali walikuwa Alvani, Manahathi, Ebali, Shefo na Onamu. Watoto wa kiume wa Sibeoni walikuwa Aya na Ana. Ana ndiye aliyeziona chemchemi za maji ya moto jangwani, alipokuwa anawachunga punda wa baba yake Sibeoni. Watoto wa Ana walikuwa Dishoni na dada yake mmoja aitwaye Oholibama. Watoto wa kiume wa Dishoni walikuwa Hemdani, Eshbani, Ithrani na Kerani. Watoto wa kiume wa Eseri walikuwa Bilhani, Zawani na Akani. Watoto wa kiume wa Dishani walikuwa Usi na Arani. Basi hao ndio wakuu wa Wahori: Lotani, Shobali, Sibeoni, Ana, Dishoni, Eseri na Dishani. Kila mmoja wao akiwa mkuu wa kabila lake katika nchi ya Seiri. Wafuatao ni wafalme waliotawala nchi ya Edomu kabla mfalme yoyote hajawatawala Waisraeli. Bela mwana wa Beori alitawala nchi ya Edomu akiwa na makao yake makuu katika mji wa Dinhaba. Bela alipofariki, Yobabu mwana wa Zera kutoka Bosra alitawala badala yake. Yobabu alipofariki, Hushamu wa nchi ya Watemani alitawala badala yake. Hushamu alipofariki, Hadadi mwana wa Bedadi alitawala badala yake, makao yake makuu yakiwa katika mji wa Avithi. Huyu ndiye aliwapiga na kuwashinda Wamidiani katika nchi ya Moabu. Hadadi alipofariki, Samla kutoka Masreka alitawala badala yake. Samla alipofariki, Shauli kutoka Rehobothi ulio karibu na mto Yufrate alitawala badala yake. Shauli alipofariki Baalhanani mwana wa Akbori alitawala badala yake. Baalhanani mwana wa Akbori alipofariki Hadadi alitawala badala yake, na jina la mji wake likawa Pau. Mkewe Akbori alikuwa Mehetabeli binti Matredi na mjukuu wa Mezahabu. Wakuu wa makabila yaliyotokana na Esau kadiri ya makabila yao na makazi yao walikuwa Timna, Alva, Yethethi, Oholibama, Ela, Pinoni, Kenazi, Temani, Mibsari, Magdieli na Iramu. Hao ndiyo wakuu wa makabila yaliyotokana na Edomu, yani Esau baba yake Edomu, wametajwa kulingana na makazi yao katika sehemu za nchi walizomiliki.