Mwanzo, sura 49. Kisha Israeli akawaagiza wanawe hivi: Mimi karibu nife na kujiunga na watu wangu. Nizikeni pamoja na wazee wangu katika pango lililoko shambani mwa Efroni Mhiti, kule Makpela, mashariki ya Mamre, nchini Kanani. Abrahamu alinunua pango na shamba hilo kwa Efroni Mhiti liwe lake la kuzikia. Huko ndiko walikozikwa Abrahamu na mkewe Sara, huko ndiko walikozikwa Isaka na mkewe Rebeka, na huko ndiko nilikomzika Lea. Shamba hilo na pango lake lilinunuliwa kwa Wahiti. Yakobo alipomaliza kuwausia wanawe, alirudisha miguu yake kitandani, akatoa roho, akajiunga na wazee wake.