Kutoka sura ya kumi na tano. Kisha Mose aliwaongoza Waisraeli kutoka bahari ya Shamu. Wakaenda mpaka jangwa la Shuri. Walisafiri kwa muda wa siku tatu jangwani bila kuona maji yoyote. Walipofika mahali panapoitwa Mara, hawakuweza kuyanywa maji ya Mara kwa sababu yalikuwa machungu. Kwa sababu hiyo mahali hapo pakaitwa Mara. Basi watu wote wakamlalamikia Mose wakisema, sasa tutakunywa nini? Hapo Mose akamlilia Mwenyezi Mungu, naye akamuonesha kipande cha mti, na Mose akakitumbukiza katika maji. Maji hayo yakawa mazuri. Huko Mungu aliwapa Waisraeli amri na agizo, ili ajue uthabiti wao. Akawaambia, ikiwa mtaisikiliza kwa makini sauti yangu, mimi Mwenyezi Mungu Mungu wenu, na kutenda yaliyo sawa mbele yangu na kuheshimu amri na maagizo yangu yote, basi mimi sitawaletea yale magonjwa niliyowaletea wa Misri, kwa sababu mimi ndimi Mwenyezi Mungu ninayewaponya nyinyi. Kisha Waisraeli wakawasili huko Elimu, ambako kulikuwa na chemchemi kumi na mbili na mitende sabini wakapiga kambi yao huko karibu na maji.