Kutoka sura ya 32. Watu walipoona kuwa Mose amechelewa kurudi kutoka mlimani, walikusanyika mbele ya Aroni na kumwambia, haya, tutengenezee miungu itakayotuongoza, maana hatujui lililompata huyo Mose aliyetutoa nchini Misri. Aroni akawajibu, Chukueni vipuli vya dhahabu moni mwawake zenu, wana wenu na binti zenu muniletee. Basi watu wote wakatoa vipuli vyote vya dhahabu masikioni mwao, wakamletea Aroni, naye akavichukua, akaviyeyusha, akatengeneza ndama wa kusubu. Watu wakapaaza sauti hey, Isiraeli huyu ndiye mungu wetu aliyetutoa nchini Misri. Kisha Aroni akamjengea huyo ndama madhabahu, alafu akatangaza, kesho kutakuwa na sikukuu kwa ajili ya mwenyezi Mungu. Kesho yake watu waliamka mapema, wakatoa sadaka za kuteketezwa na sadaka za amani. Watu wakaketi chini kula na kunywa kisha wakasimama na kucheza. Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, teremka chini kwa maana watu wako uliowaleta kutoka nchini Misri wamejipotosha wenyewe, wameiacha mara moja njia niliyowaamuru, mwambie wakajifanyia ndama wa kusubu nao wamemwabudu na, na kumtolea dhabihu wakisema, e ee Israeli, huyu kuta