Hesabu, sura ya kumi na saba. Kisha Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, waambie Waisraeli wakuletee fimbo kumi na mbili kila kiongozi wa kabila fimbo moja. Liandike jina la kila mmoja wao kwenye fimbo yake na jina la Aroni viandike juu ya fimbo inayowakilisha kabila la Lawi. Patakuwa na fimbo moja kwa kila kiongozi wa kabila. Zichukue fimbo hizo katika hema la mkutano na kuziweka mbele ya sanduku la agano, mahali ambapo mimi hukutana nawe Fimbo ya mtu nitakayamchagua itachipua. Kwa njia hii nitayakomesha manung'uniko ya Waisraeli juu yenu. Mose akaongea na watu wa Israeli, viongozi wao wote wakampa kila mmoja fimbo yake kulingana na kabila lake. Jumla zikawa fimbo kumi na mbili. Fimbo ya Aroni iliwekwa pamoja na fimbo hizo. Mose akaziweka fimbo hizo zote mbele ya Mwenyezi Mungu katika hema la mkutano. Kesho yake asubuhi, Mose alikwenda katika hema la mkutano. Humo aliikuta fimbo ya Aroni wa kabila la Lawi imechipua na kutoa vitumba vilivyochanua maua na kuzaa matunda mabivu ya mlozi. Kisha Mose akazitoa fimbo zote hapo mbele ya Mwenyezi Mungu, akawaonesha Waisraeli wote, na kila kiongozi akachukua fimbo yake. Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, irudishe fimbo ya Aroni mbele ya sanduku la agano. Hiyo itatunzwa mahali hapo na nionya kwa waasi hao kwamba wasipoacha kuninung'unikia watakufa. Mose akafanya kama alivyoamriwa na Mwenyezi Mungu. Waisraeli wakamwambia Mose, angalia, sasa tunaangamia, tumekwisha sote, tumekwisha kila mtu atakayekaribia hema la Mwenyezi Mungu atakufa. Je, tutaangamia sote?