Hesabu sura ya kumi na nane. Basi Mwenyezi Mungu akamwambia Aroni, lawama zote kuhusu huduma ya hema takatifu zitakuwa juu yako, wanao na ukoo wako, kadhalika makosa yanayoambatana na ukuhani wako, wewe mwenyewe na wanao mtahusika wewe, wanao na wazawa wako, wote mtahudumu kama makuhani. Jamaa zako wengine wa kabila lako watafanya kazi pamoja nawe mbele ya hema la maamuzi. Wao watafanya kazi utakazowapa na kutimiza wajibu wao kuhusu hema, lakini hawana ruhusa kuvigusa vyombo vya hema wala kuikaribia madhabahu, wasije wakafa nawe pia ukafa. Wao watajiunga nawe kazini na kutimiza wajibu wao kikamilifu kuhusu huduma zote za hema, na wala pasiwe na mtu mwingine atakayekukaribia humo. Nyinyi mtafanya huduma za mahali patakatifu na madhabahu, ili ghadhabu yangu isije ikawatokea tena Waisraeli. Ni mimi niliyewachagua ndugu zenu Walawi miongoni mwa Waisraeli kama toleo kwenu. Wao wametengwa kwa ajili yangu mimi Mwenyezi Mungu, ili watoe huduma katika hema la mkutano. Lakini wewe peke yako na wanao mtatoa huduma zote za kikuhani kwa ajili ya madhabahu na vyote vilivyomo katika mahali patakatifu. Huo ni wajibu wenu, kwa sababu ninawapeni kipawa cha ukuhani. Mtu yeyote asiyestahili atakaye, atakayevikaribia vyombo vya hema atauawa.