Hesabu sura ya 23. Basi Balaki akamchukua Balaamu mpaka kwenye kilele cha mlima Peori, ambapo mtu akisimama anaona jangwani. Balaamu akamwambia Balaki, nijengee madhabahu saba hapa, unitayarishie fahali saba na kondoo dume saba. Balaki akafanya kama alivyoambiwa na Balaamu. Kisha akatoa juu ya kila madhabahu kafara fahali mmoja na kondoo dume mmoja.