Kumbu kumbu la sheria sura ya kumi. Kisha Mwenyezi Mungu akaniambia, chonga vibao viwili vya mawe kama vile vya kwanza na sanduku la mbao la kuhifadhia, njoo kwangu huku juu mlimani, nami nitaandika maneno yaliyokuwa yameandikwa katika vibao vile ulivyovunja, kisha viweke vibao hivyo katika sanduku. Basi nikatengeneza sanduku la mshita na vibao viwili vya mawe kama vile vya kwanza. Nikavitwaa mkononi. Nikapanda navyo mlimani. Mwenyezi Mungu akaandika katika vibao hivyo maneno yale yale kama ya hapo awali. Amri kumi ambazo aliwapeni alipoongea kutoka katika moto siku ya mkutano. Halafu Mwenyezi Mungu