Kumbukumbu la sheria, sura ya 14. Toeni zaka ya mazao yenu yote ya shambani kila mwaka, halafu nendeni mahali ambapo Mwenyezi Mungu, Mungu wenu amepachagua kuweka jina lake, na mkiwa mbele yake mtaila zaka ya nafaka yenu ya divai yenu na ya mafuta na ya wazaliwa wa kwanza wa ng'ombe na kondoo wenu. Fanyeni hivi ili mjifunze kumcha Mwenyezi Mungu, Mungu wenu daima. Ikiwa safari ni ndefu, kwa kuwa Mwenyezi Mungu, Mungu wenu amechagua mahali pa kuweka jina lake ambapo ni mbali mno na nyumbani, nanyi na hamuwezi kubeba zaka za mazao yenu ambayo Mwenyezi Mungu amewajalia kupata, basi fanyeni hivi: uzeni mazao yenu na kuchukua fedha hiyo mpaka mahali Mwenyezi Mungu, Mungu wenu alipopachagua. Mzitumie hizo fedha kwa chochote kile mtakachopenda. Nyama ya ng'ombe, nyama ya kondoo, divai au kinywaji kikali. Mtavila na kufurahi hapo mbele ya Mwenyezi Mungu, Mungu wenu pamoja na jamaa zenu. Msiwasahau Walawi wanaoishi miongoni mwenu. Wao hawana fungu wala urithi wao kati yenu. Na kila mwisho wa mwaka wa tatu, toeni zaka ya mazao yenu yote na kuyaweka akiba katika miji yenu. Hiyo itakuwa kwa ajili ya Walawi kwa kuwa hawana fungu wala urithi wao kati yenu, nao wageni, yatima na wajane, ambao wanaishi katika miji yenu Watakuja kula na kushiba. Fanyeni hivi naye Mwenyezi Mungu Mungu wenu awabariki katika kazi zenu zote mfanyazo kwa mikono yenu.