Mtahesabu majuma saba, mtaanza kuyahesabu tangu mnapoanza kuvuna nafaka. Halafu mtaadhimisha sikukuu ya majuma kwa heshima ya Mwenyezi Mungu Mungu wenu kwa kutoa sadaka ya hiari mtakayotoa kadiri awabarikiavyo Mwenyezi Mungu Mungu wenu. Mtafurahia mbele ya Mwenyezi Mungu Mungu wenu nyinyi pamoja na wana wenu na binti zenu watumishi wenu Walawi, wageni, yatima na wajane ambao wanaishi pamoja nanyi. Fanyeni haya katika mahali Mwenyezi Mungu Mungu wenu atakapochagua pakae jina lake. Mkumbuke kuwa mlikuwa watumwa kule Misri. Basi muwe waangalifu kufuata masharti haya.