Kumbu kumbu la Sheria, sura ya ishirini na tisa. Katika vizazi vijavyo wazawa wenu na wageni kutoka nchi ya mbali wataona jinsi Mwenyezi Mungu alivyoiletea nchi hii maafa na mateso. Imejaa madini ya kiberiti na chumvi, imechomeka na kuwa tupu, haikupandwa mbegu na haioti chochote, ni kama ilivyokuwa wakati Mwenyezi Mungu alipoangamiza Sodoma na Gomora, Adma na Seboimu kwa hasira yake kali. Naam, mataifa yote yatasema, kwa nini Mwenyezi Mungu ameitendea hivyo nchi hii? Hasira hii kubwa inamaanisha nini? Na jibu litatolewa. Ni kwa sababu walivunja agano la Mwenyezi Mungu, Mungu wa wazee wao ambalo alifanya nao alipowatoa katika nchi ya Misri, wakaenda kuitumikia na kuiabudu miungu mingine ambayo hawakuijua hapo awali, wala Mwenyezi Mungu hakuwa amewapa. Kwa hiyo hasira ya Mwenyezi Mungu iliwaka dhidi ya nchi hii na kuiletea laana zote zilizoandikwa katika kitabu hiki, naye Mwenyezi Mungu akawang'oa kutoka katika nchi yao kwa hasira na ghadhabu kubwa. Akawatupa katika nchi nyingine kama ilivyo leo. Mambo ya siri ni ya Mwenyezi Mungu, Mungu wetu. Lakini yale ambayo ameyafunua ni yetu na wazawa wetu milele ili tutekeleze maneno yote ya sheria hii.