Kumbukumbu kumbu la sheria sura ya 30. Mwenyezi Mungu Mungu wenu atawafanya mfanikiwe katika kila mtakalofanya. Mtakuwa na watoto wengi na ng'ombe wengi na mashamba yenu yatatoa mazao, maana atapenda tena kuwafanya mfanikiwe kama vile alivyopenda kuwafanikisha wazee wenu, ikiwa mtatii sauti yake na kushika amri na masharti yake yaliyoandikwa katika kitabu hiki cha sheria na kumrudia Mwenyezi Mungu Mungu wenu kwa moyo wote na roho yote. Amri ninazowapa leo si ngumu mno kwenu wala haziko mbali nanyi. Haziko mbinguni hata mseme, nani atakayepanda juu mbinguni kutuletea ili tupate kuzisikia na kuzitii. Wala haziko ng'ambo ya bahari hata mseme nani atakaevuka bahari atuletee ili tuzisikie na kuzitii? Sivyo, ila zipo karibu nanyi, vinywani mwenu na mioyoni mwenu mpate kuzitekeleza. Leo hii nawapeni uchaguzi kati ya mema na mabaya, kati ya uhai na kifo. Kama mkitii amri za Mwenyezi Mungu, Mungu wenu ambazo ninawapa leo, mkampenda Mwenyezi Mungu, Mungu wenu na kufuata njia zake na kushika masharti na maagizo yake, basi mtaishi na kuongezeka, naye Mwenyezi Mungu, Mungu wenu atawabariki katika nchi ambayo mnakwenda kuimiliki. Lakini mkipotoshwa na kukataa kumsikiliza mkavutwa kuabudu miungu mingine na kuitumikia, mimi nawatangazieni leo hii kwamba mtaangamia, hamtaishi kwa muda mrefu katika nchi mnayokwenda kuimiliki ng'ambo ya mto wa Yordani. Naziita mbingu na, na nchi zishuhudie dhidi yenu leo hii kwamba nimewapeni uchaguzi kati ya uhai na kifo kati ya baraka na laana. Basi chagweni uhai, nyinyi na wazawa wenu mpate kuishi, mkimpenda Mwenyezi Mungu Mungu wenu, mkiitii sauti yake na kuambatana naye, maana kufanya hivyo kunamaanisha kwamba mtapata maisha marefu na kuishi katika nchi ambayo Mwenyezi Mungu aliwaahidi wazee wenu Abrahamu Isaka na Yakobo kwamba atawapeni.