Kumbukumbu kumbu la Sheria sura ya 32. Mose alipomaliza kuwaambia watu wa Israeli maneno haya yote, aliwaambia, yawekeni mioyoni mwenu maneno yote ambayo ninawapeni leo. Lazima muamuru watoto wenu ili wafuate kwa uaminifu maneno yote ya sheria hii maana sheria hii si maneno matupu, bali ni uhai wenu. Kwa sheria hii mtaishi maisha marefu katika nchi mnayokwenda kuimiliki ng'ambo ya mto Yordani. Siku hiyo hiyo Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, panda mlima huu wa Abarimu, mlima Nebo, katika nchi ya Moabu, mkabala wa mji Yeriko. Ukaiangalie nchi ya Kanaani ninayowapa Waisraeli waimiliki, kisha ufariki huko huko mlimani kama kaka yako Aroni alivyofariki katika mlima Hori, kwa sababu nyote wawili mlivunja uaminifu wa wenu kwangu mbele ya Waisraeli mlipokuwa kwenye maji ya Meriba karibu na mji wa Kadeshi katika jangwa la Sini, mkakosa kuuthibitisha utakatifu wangu kati ya Waisraeli. Utaiona nchi iliyo mbele yako, lakini hutaingia katika nchi hiyo ninayowapa Waisraeli.