Kumbukumbu la Sheria, sura ya thelathini na nne. Basi Mose akaondoka kwenye tambarare ya Moabu, akaenda mlimani Nebo, akapanda kilele cha Pisga kilicho mkabala wa Yeriko. Hapo Mwenyezi Mungu akamuonyesha nchi yote toka Gileadi mpaka Dani, eneo lote la Naftali. Eneo la Ifuraimu na Manase, eneo lote la Yuda mpaka bahari ya Mediteranea, nyika ya Negebu na eneo la nyika ya bonde la Yeriko, mji wa mitende, mpaka Soari. Kisha Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, hii ndiyo nchi ile niliyomwapia Aburahamu, Isaka na Yakobo kwamba nitawapa wazawa wao. Nimekuonyesha uione kwa macho yako mwenyewe, lakini hutafika huko. Basi Mose mutumishi wa Mwenyezi Mungu akafariki huko nchini Moabu, kulingana na neno la Mwenyezi Mungu alilosema. Mwenyezi Mungu akamuzika katika bonde la Moabu mukabala wa muji wa Beth Peori, lakini mpaka leo hakuna mtu ajuaye mahali alipozikwa. Mose alikuwa na umri wa miaka mia moja na ishirini alipofariki. Macho yake yalikuwa hayajafifia, na alikuwa timamu na mwenye nguvu. Waisraeli waliomboleza kifo chake kwa muda wa siku thelathini. Kwenye nchi tambarare ya Moabu. Kisha siku za matanga na maombolezo ya kifo chake zikaisha. Yoshua mwana wa Nuni alijaa roho ya hekima kwa kuwa Mose alikuwa amemwekea mikono yake. Hivyo Waisraeli walimtii Yoshua na kufuata amri ambazo Mwenyezi Mungu alimupa Mose. Hapajatokea tena nabii katika Israeli kama Mose ambaye Mwenyezi Mungu aliongea naye ana kwa ana. Hakuna nabii mwingine ambaye alifanya ishara na miujiza kama ile ambayo Mwenyezi Mungu aliyomtuma Mose afanye dhidi ya mfalme wa Misri, wakuu wake na inji yake yote. Hakuna nabii mwingine ambaye amefanya mambo makuu na ya kutisha kama alivyofanya Mose mbele ya Waisraeli wote.