Jumla ya, ya miji yote ambayo Walawi walipewa katika maeneo ya Waisraeli ilikuwa arobaini na nane pamoja na mbuga zao za malisho. Kila mmoja kati ya miji hii ulizungukwa na mbuga za malisho. Basi Mwenyezi Mungu aliwapa Waisraeli nchi yote ambayo alikuwa amewaahidi wazee wao nao wakaimiliki na kuishi humo. Mwenyezi Mungu akawapa amani kila mahali nchini, kama alivyowaapia wazee wao. Hakuna adui yeyote aliyethubutu kuwakabili kuwa kabili, kwani Mwenyezi Mungu alikuwa amewatia adui hao mikononi mwao. Hakuna hata ahadi yoyote njema ambayo Mwenyezi Mungu aliahidi Israeli ambayo haikutimia. Ahadi zote zilitimia.