Samweli wa pili sura ya ishirini na mbili. Daudi alimwimbia Mwenyezi Mungu maneno ya wimbo ufuatao siku ile Mwenyezi Mungu alipomkomboa mikononi mwa adui zake na mkononi mwa Shauli. Alisema, Mwenyezi Mungu ni mwamba wangu, ngome yangu na mkombozi wangu, Mungu wangu, mwamba wangu ninaye mkimbilia usalama, ngao yangu nguvu ya wokovu wangu, ngome yangu na kimbilio langu, mwokozi wangu, unaniokoa kutoka watu wa katili. Namuita Mwenyezi Mungu astahilie sifa, anisaidie, nami naokolewa kutoka kwa adui zangu. Maana mawimbi ya kifo yalinizingira, mafuriko ya maangamizi yalinivamia, kamba za kuzimu zilinizinga, mitego ya kifo ilinikabili. Katika taabu yangu nilimwita Mwenyezi Mungu, nilimwita Mungu wangu. Toka hekaluni mwake alisikia sauti yangu, kilio changu kilimfikia masikioni mwake. Hapo dunia ikatetemeka na kutikisika, misingi ya mbinguni kaiumba yumba na kuruka, kwani Mungu alikuwa amekasirika. Moshi ulifuka kutoka puani mwake Moto uunguzao ukatoka kinywani mwake, makaa ya moto yalilipuka kutoka kwake. Aliinamisha anga akashuka chini na wingu jeusi chini ya miguu yake. Alipanda kiumbe chenye mabawa na kuruka, alionekana juu ya mabawa ya upepo. Alijizungushia giza pande zote, kifuniko chake kilikuwa mawingu mazito na mkusanyiko wa maji. Umeme ulimulika mbele yake kulilipuka makaa ya moto. Mwenyezi Mungu alinguruma kutoka mbinguni. Mungu mkuu akatoa sauti yake. Aliwalenga adui mishale, akawatawanya. Alirusha umeme akawatimua. Mwenyezi Mungu alipowakemea kutokana na pumzi ya puani mwake, vilindi vya bahari vilifunuliwa. Misingi ya dunia ikaonekana. Mungu alinyoosha mkono wake toka juu akanichukua, kutoka maji mengi. Alininyanyua, aliniokoa kutoka adui yangu mwenye nguvu. Aliniokoa kutoka kwa hao walionichukia, maana walikuwa na nguvu nyingi kunishinda. Walinivamia nilipokuwa taabani, lakini Mwenyezi Mungu alikuwa kinga yangu, alinileta Akaniweka mahali pa usalama alinisalimisha, kwani alipendezwa nami. Mwenyezi Mungu alinipa tuzo kadri ya uadilifu wangu, alinituza kwa vile mikono yangu haina hatia. Maana nimefuata njia za Mwenyezi Mungu, wala sikujitenga na Mungu wangu kwa uovu. Nimeshika maagizo yake yote, sikuacha kufuata masharti yake. Mbele yake sikuwa na hatia. Nimejikinga nisiwe na hatia. Mwenyezi Mungu amenituza kadiri ya uadilifu wangu, yeye anajua usafi wangu. Wewe ni mwaminifu kwa walio waaminifu, mwema kwa wale walio wema. Wewe ni mkamilifu kwa walio wakamilifu, lakini mkatili kwa watu walio waovu. Wewe wawaokoa walio wanyenyekevu, lakini wawaangalia wenye majivuno kuwaporomosha. E Mwenyezi Mungu, wewe utaayangu, Mungu wangu unayefukuza giza langu. Kwa msaada wako wakishambulia kikosi, wewe wanipa nguvu ya kuruka kuta zake. Anachofanya Mungu hakina dosari. Ahadi ya Mwenyezi Mungu ni ya kuaminika. Yeye ni ngao kwa wote wanaomkimbilia. Nani aliye Mungu isipokuwa Mwenyezi Mungu? Nani aliye mwamba wa usalama ila Mungu wetu? Mungu huyu ndiye kimbilio langu imara, na ameifanya njia yangu iwe salama. Ameimarisha miguu yangu kama ya paa na kuniweka salama juu ya vilele. Hunifunza kupigana vita. Mikono yangu iweze kuvuta upinde wa shaba . Umenipa ngao yako ya kuniokoa, msaada wako umenifanya mkuu. Umenirahisishia njia yangu, wala miguu yangu haikuteleza. Niliwafuatia adui zangu na kuwaangamiza, sikurudi nyuma mpaka wameangamizwa. Niliwaangamiza nikawaangusha chini, wasiweze kuinuka tena. Walianguka chini ya miguu yangu. Wewe ulinijalia nguvu ya kupigana vita, uliwaporomosha adui chini yangu. Uliwafanya adui zangu wakimbie, uliwafanya adui zangu wakimbie, na wale walionichukia niliwaangamiza. Walitafuta msaada, lakini hapakuwa na wakuwaokoa. Walimlilia Mwenyezi Mungu, lakini hakuwajibu. Niliwatwanga na kuwaponda kama mavumbi ya nchi, nikawaponda na kuwakanyaga kama matope barabarani. Wewe uliniokoa na mashambulizi ya watu wangu, umenifanya mtawala wa mataifa. Watu nisiowajua walinitumikia, wageni walinijia wakinyenyekea. Mara waliposikia habari zangu walinitii, wageni walikufa moyo, Wakaja kutoka ngome zao wakitetemeka. Mwenyezi Mungu yu hai asifiwe, mwamba wangu atukuzwe, Mungu wangu mwamba wa wokovu wangu. Yeye ameniwezesha kulipiza kisasi na kuyatiisha mataifa chini yangu, ameniokoa kutoka adui zangu. e Mwenyezi Mungu, ulinikuza juu ya wapinzani wangu na kunisalimisha mbali na watu wakatili. Kwa hiyo nitakutukuza kati ya mataifa, e Mwenyezi Mungu, nitaliimbia sifa jina lako. Mungu humjalia mfalme wake ushindi mkubwa, humuonesha fadhili zake, humuonesha fadhili zake huyo aliyemweka wakfu, naam, humfadhili Daudi na wazawa wake milele.