wafalme wa kwanza sura ya tisa. mufalume solomoni alipomaliza kujenga nyumba ya mwenyezi mungu na ikulu na majengo mengine yote aliyokusudiya kujenga mwenyezi mungu alimtokea tena kama alivyomtokea kule gibeoni mwenyezi mungu alimwambiya nimesikiya sala yako na ombi lako Nimeitakasa nyumba hii ambayo umenijengea ili watu waliabudu jina langu hapa milele. Nitaichunga na kuipenda wakati wote. Nawe kama ukinitumikia kwa unyofu wa moyo na uadilifu, kama baba yako Daudi alivyofanya, ukitii amri zangu na kutimiza yale yote niliyokuamuru, ukifuata masharti yangu na maagizo yangu, basi mimi nitakiimarisha kiti chako cha kifalume juu ya Israeli milele kama nilivyomwahidi Daudi baba yako, nikisema, hutakosa mtu wa kukaa juu ya kiti cha enzi cha Israeli. Lakini wewe au watoto wako mkigeuka na kuwacha kunifuata, msiposhika amri zangu na maongozi niliyowapa mkienda kutumikia miungu mingine na kuiabudu, basi nitawahamisha watu wangu Israeli kutoka nchi hii ambayo nimewapa, kadhalika na nyumba hii ambayo nimeiweka wakfu kwa ajili ya jina langu nitaitupilia mbali nami na kuifanya kitu cha kupuuzwa na kudharauliwa miongoni mwa mataifa yote. Na nyumba hii itabomoka na kuwa magofu. Kila apitaye karibu atashtuka na kutikisa kichwa na kuuliza, kwa nini Mwenyezi Mungu amefanya hivyo kwa nchi hii na kwa nyumba hii. Watu wengine watajibu ni kwa sababu walimwacha Mwenyezi Mungu, Mungu wao aliyewatoa babu zao katika nchi ya Misri, wakashikamana na miungu mingine wakaiabudu na kuitumikia. kwa hiyo Mwenyezi Mungu amewaletea maafa haya yote.