Wafalme wa kwanza, sura ya kumi na tatu. Siku moja Yeroboamu alikuwa amesimama kando ya madhabahu ili afukize ubani. Basi mtu wa Mungu kutoka Yuda akawasili hapo Betheli na ujumbe wa Mwenyezi Mungu. Mtu huyo akailaani ile madhabahu akisema, Eh, madhabahu, Mwenyezi Mungu asema hivi atazaliwa mtoto katika ukoo wa Daudi jina lake Yosia. Huyo atawatoa makuhani wanaohudumu mahali pa ibada na kufukiza ubani juu yako na kuwatambika juu yako, nam mifupa ya watu itateketezwa juu yako. Mtu huyo akatoa ishara siku ile ile, akasema hii ndiyo ishara aliyotamka Mwenyezi Mungu, madhabahu hii itabomoka na majivu yaliyo juu yake yatamwagika. Mufalume Yeroboamu ya aliposikia maneno hayo ya mutu wa Mungu dhidi ya madhabahu huko Betheli, alinyosha mukono akasema, mkamateni huyo, na mara huo mukono wake aliyounyosha ukakauka asiweze tena kuukunja. Madhabahu nayo ikabomoka na majivu yake yakamwagika chini, kama ishara ile aliyoitoa huyo mtu wa Mungu na ujumbe wa Mwenyezi Mungu. Basi Mfalme Yeroboamu akamwambia nabii, tafadhali umsihi Mwenyezi Mungu Mungu wako uniombee mkono wangu upate kupona. Naye nabii akamuomba Mwenyezi Mungu, na mkono wa mfalme ukapona, ukarudia hali yake ya hapo awali. Ndipo mfalme akamwambia mtu wa Mungu, karibu nyumbani kwangu kula chakula, nami nikupe zawadi. Lakini mtu wa Mungu akamwambia, hata kama ukinipa nusu ya milki yako, sitakwenda pamoja nawe, sitakula wala kunywa maji mahali hapa kwani Mwenyezi Mungu aliniamuru nisile chakula au kunywa maji, wala nisirudi kwa njia ile ile niliyoifuata kuja hapa. Basi mtu huyo akaenda zake, wala hakurudi kwa njia ile aliyoijia Betheli.