Wafalme wa pili, sura ya nane. Elisha alikuwa amemwambia mwanamke aliyeishi Shunemu ambaye alikuwa amemfufua mwanawe. Ondoka na jamaa yako uhamie ugenini kwa sababu Mwenyezi Mungu ameleta njaa itakayokuwamo nchini kwa muda wa miaka saba. Akamshauri ahame aende mahali pengine. Huyo mwanamke akawondoka akafanya kama mtu wa Mungu alivyosema, akaenda pamoja na jamaa yake na kukaa kama mgeni katika nchi ya Filistia kwa miaka saba. Miaka saba ilipokwisha, alitoka Filistia akarudi Israeli na kwenda kwa mfalme kuomba arudishiwe nyumba yake na shamba lake. Akamkuta mfalme anaongea na Gehazi akisema, tafadhali Nieleze miujiza ambaye hutendwa na Elisha. Gehazi alipokuwa anamweleza mufalume jinsi Elisha alivyofufua mtu aliyekufa, mwanamuke huyo alitoa ombi lake kwa mufalume. Gehazi akasema, Ee mfalme, huyu ndiye mwanamuke ambaye Elisha alimfufua mwanawe. Mufalume alipomuuliza mwanamuke huyo yeye alimweleza. Mfalme akamwita ofisa wake na kumwamuru amrudishie mwanamke huyo mali yake yote pamoja na mapato yote ya mashamba yake katika muda huo wote wa miaka saba. Baadaye Elisha alikwenda Damasko. Wakati huo Mfalme Benihadadi alikuwa mgonjwa, na alipoambiwa kwamba Elisha alikuwa Damasko, alimwambia ofisa wake Hazaeli, Mpelekee mtu wa Mungu zawadi, umwambie atafute shauri kwa mwenyezi Mungu kama nitapona au la. Hazaeli akapakia zawadi za kila aina ya mazao ya Damasko kiasi cha mizigo ya ngamia arobaini na kumpelekea Elisha. Alipofika kwa Elisha alimwambia, mtumishi wako ben Hadadi Mfalme wa Aramu amenituma kwako. Yeye anauliza nitapona ugonjwa huu? Basi Elisha akamjibu, atapona, lakini Mwenyezi Mungu amenionyesha kwamba atakufa.