Wafalme wa pili, sura ya kumi na tatu. Nabii Elisha aliugua ugonjwa mbaya sana. Alipokuwa karibu kufa, mfalme Yehoashi wa Israeli alimtembelea. Alipomfikia Elisha, alilia akisema, "Baba yangu, baba yangu, magari ya Israeli na wapanda farasi wake." Elisha akamwamuru, "Hebu lete upinde na mishale." Yehoashi akavileta. Elisha akamwambia ajitayarishe kupiga mishale. Mfalme akajitayarisha, na Elisha akaiweka mikono yake juu ya mikono ya mfalme. Mfalme alifuata maagizo ya nabii na kufungua dirisha ambalo lilielekea Aramu. Elisha akatoa amri, tupa mshale mara tu mfalme alipotupa mshale, nabii akasema, wewe ndio mshale wa Mwenyezi Mungu ambao kwao atapata ushindi juu ya Waaramu. Utapigana na Waaramu huko Afeki mpaka uwashinde. Ndipo Elisha akamwambia mfalme achukue mishale mingine na kuipiga chini. Mfalme akapiga mishale chini mara tatu, kisha akaacha. Elisha alikasirika sana, akamwambia mfalme, "Mbona hukupiga mara tano au sita? Hivyo ungewaangamiza waramu kabisa, lakini sasa utawashinda mara tatu tu. Elisha alifariki akazikwa. Kila mwaka makundi ya wa Moabu yalikuja kuishambulia nchi ya watu wa Israeli.