Ezra sura ya sita. Mfalme Dario alitoa amri na uchunguzi ulifanywa mjini Babuloni katika nyumba ya kumbukumbu za kifalme. Lakini kitabu kilipatikana mjini Ekbatana katika mkoa wa Media, nacho kilikuwa na maagizo yafuatayo: Mnamo mwaka wa kwanza wa utawala wake, Mfalme Koreshi alitoa amri: nyumba ya Mungu ijengwe upya mjini Yerusalemu na iwe mahali pa kutolea dhabihu na sadaka za kuteketezwa. Kimo chake kitakuwa mita ishirini na saba na upana wake mita ishirini na saba. Kuta zake zitajengwa kwa safu moja ya miti juu ya kila safu tatu za mawe makubwa. Gharama zote zilipwe kutoka katika hazina ya mfalme. Pia vyombo vyote vya dhahabu na fedha ambavyo Mfalme Nebukadneza alivileta Babloni kutoka katika hekalu la Yerusalemu vitarudishwa na kuwekwa kila kimoja mahali pake katika nyumba ya Mungu. Ndipo Dario akapeleka ujumbe ufuatao: Kwa Tatenai, mtawala wa mkoa wa Magharibi ya Eufrate; Shetharbozenai na maofisa wenzako mkoani. Msiende huko kwenye hekalu, na acheni kazi ya ujenzi wa nyumba hii ya Mungu iendelee. Mwacheni mtawala wa Yuda na viongozi wa Wayahudi waijenge nyumba ya Mungu mahali pake. Zaidi ya hayo, natoa amri kwamba nyinyi mtawasaidia katika kazi hiyo. Gharama zao zote zitalipwa bila kuchelewa kutoka katika hazina ya mfalme inayotokana na kodi kutoka katika mkoa wa Magharibi wa mto Eufrate. Kila siku, tena bila kukosa, mtawapa makuhani wa Yerusalemu kila kitu watakachohitaji, iwe ni fahali wachanga, kondoo dume au wanakondoo wa sadaka za kuteketezwa kwa Muungu wa mbinguni, au ngano, chumvi, divai au mafuta. Haya yote yatatendeka ili waweze kumtolea Muungu wa mbinguni dhabihu zinazompendeza na waombee maisha yangu mimi mfalme na watoto wangu. Naamuru pia kwamba mtu yeyote ambaye hatatii amri hii Boriti ing'olewe kutoka katika nyumba yake na atumbuliwe kwayo. Tena, nyumba yake na ifanywe kuwa rundo la mavi. Mungu aliuchagua mji wa Yerusalemu kuwa mahali pake pa kuabudiwa na amwangushe mfalme au taifa lolote litakalopinga amri hii au kutaka kuiharibu nyumba hii ya Mungu iliyoko mjini Yerusalemu. Mimi, Dario nimetoa amri hii ni lazima ifuatwe.