Niliwakusanya pamoja watu wote kando ya mto uelekeao mji wa Ahava. Huko tulipiga kambi kwa muda wa siku tatu. Niliwakagua watu wote pamoja na makuhani, lakini sikupata walawi miongoni mwao. Niliita waje kwangu viongozi tisa, Eliezeri Alieli, Shemaya, Elnathani, Yaribu, Elnathani, Nathani, Zekaria na Meshulamu, pamoja na waalimu wawili Yoyaribu na Elnathani. Nikawatuma kwa Ido, kiongozi wa jamii ya watu kule Kasifia, nikimuomba yeye pamoja na wenzake wahudumu wa nyumba ya Mungu watuletee watu watakao hudumu katika nyumba ya Mungu. Kwa neema yake Mungu walituletea Sherebia, mtu mwenye busara na mlawi wa ukoo wa Mahli pamoja na wanawe na ndugu zake kumi na wanane. Walituletea pia Hashabia na Yeshaya wote wa ukoo wa Merari pamoja na ndugu zao ishirini. Mbali na hao kulikuwa na wahudumu wa hekalu mia mbili ishirini ambao babu zao walikuwa wamechaguliwa na Mfalme Daudi na maofisa wake kuwasaidia Walawi. Majina ya watu wote hawa yaliorodheshwa. Kisha nilitoa maagizo kuwa sote tufike karibu na mto Ahava ili tufunge na kujinyenyekesha mbele ya Mungu wetu na kumwomba atulinde na kutuongoza katika safari yetu pamoja na watoto wetu. Ingekuwa aibu kubwa kwangu kumwomba mfalme kikosi cha askari na wapanda farasi wa kutulinda na adui njiani, maana nilikuwa nimekwisha mwambia kuwa Mungu wetu huwabariki wote wanaomtafuta, lakini huwachukia na kuwaadhibu wote wanaomwacha. Kwa hiyo tulifunga na kumwomba Mungu atulinde, naye aliyasikia maombi yetu.