Yobu, sura ya 42. Kisha Yobu akamjibu Mwenyezi Mungu. Najua kwamba waweza kila kitu. Lolote unalokusudia haliwezi kuzuiliwa. Ulisema kuwa nilithubutu kutatiza mpango wako kijinga. Kweli, nilitamka kitu ambacho sikuelewa, mambo ya ajabu mno kwangu, ambayo sikuwa ninayajua. Uliniambia, "Nisikilize, nawe utaniambia," kwamba utaniuliza nami ni kujibu. Kweli, nilikuwa nimesikia habari zako kwa masikio tu, lakini sasa nakuona kwa macho yangu mwenyewe. Kwa hiyo natubu pamoja na kujipaka mavumbi na majivu najiona mimi mwenyewe kuwa si kitu kabisa. Mwenyezi Mungu alipomaliza kuongea na Yobu, alimwambia Elifazi Mtemani, ghadhabu yangu imewaka dhidi yako na rafiki zako wawili, kwani hamkusema ukweli juu yangu kama mtumishi wangu Yobu alivyofanya. Kwa hiyo chukueni mafahali saba na kondoo dume saba mwende kwa mtumishi wangu Yobu mkawatoe sadaka ya kuteketezwa kwa ajili yenu, naye mtumishi wangu Yobu atawaombeeni, nami nitaisikiliza sala yake na kuacha kuwatenda kulingana na ukumbavu wenu, maana hamukusema ukweli juu yangu kama mutumishi wangu Yobu alivyofanya. Basi Elifazi Mutemani, Bilidadi Mushuwa na Sofari Mnaamathi wakafanya kama Mwenyezi Mungu alivyowaambia. Mwenyezi Mungu akaipokea sala ya Yobu. Baada ya Yobu kuwaombea rafiki zake, Mwenyezi Mungu akamrudishia Yobu hali yake ya kwanza. Alimpa maradufu ya yote yaliyokuwa nayo hapo awali. Kisha ndugu zake, dada zake na rafiki wote waliomfahamu hapo awali wakamwendea nyumbani kwake, wakala chakula pamoja naye, wakampa pole na kumfariji kwa ajili ya mateso yote ambayo Mwenyezi Mungu alikuwa amemletea. Kila mmoja wawo akamupa yobu fedha na pete ya dhahabu. Katika miyaka ya Yobu iliyofuata Mwenyezi Mungu alimbariki zaidi kuliko hata alivyokuwa amemubariki pale awali. Basi Yobu akawa na kondoo elufu kumi na nne, ngamiya elufu sita, ng'ombe elufu mbili na punda wakike elufu moja. Alikuwa piya na watoto wa kiume saba na wakike watatu. Binti yake wa kwanza alimupa jina Yemima, wa pili Kezia na wa mwisho Kereni Hapuki. Katika nchi yote hiyo hakukuwa na wanawake waliokuwa wazuri kama mabinti wa Yobu. Baba yao akawaachia urithi kama alivyowaachia kaka zao. Baada ya hapo, Yobu aliishi miaka mia moja arobaini, akawaona wajukuu na vitukuu vyake vyote hadi kizazi cha nne. Basi Yobu akafariki akiwa mzee wa miaka mingi.