Zaburi. Zaburi ya kwanza. Heri mtu asiyefuata shauri la waovu, asiyeshiriki njia za wenye dhambi, wala kujumuika na wenye dharau, bali huifurahia sheria ya Mwenyezi Mungu na kuitafakari mchana na usiku. Huyo ni kama mti uliopandwa kando ya vijito, unaozaa matunda kwa wakati wake na majani yake hayanyauki; kila fanyalo hufanikiwa. Lakini waovu sivyo walivyo wao; ni kama makapi ya peperushwayo na upepo. Kwa hiyo watu waovu wataanguka wakati wa hukumu, wenye dhambi hawatakaa na kusanyiko la waadilifu. Maana Mwenyezi Mungu huziongoza njia za waadilifu, lakini njia za waovu zitaishia katika maangamizi.