Zaburi ya pili. Kwa nini mataifa yanafanya ghasia? Mbona watu wanafanya njama za bure? Wafalme wa dunia wanajitayarisha. Watawala wanashauriana pamoja. Dhidi ya Mwenyezi Mungu na mteule wake. Wanasema, tujiondoe katika utawala wao. Tutupilie mbali minyororo yao. Mwenyezi Mungu atawalae juu mbinguni anawacheka na kuadhihaki haki. Kisha anawakaripia kwa ghadhabu na kuatisha kwa hasira, akisema, nimemtawaza mfalme niliyemteua. Anatawala sioni mlima wangu mtakatifu. Mfalme asema, nitatangaza azimio la Mwenyezi Mungu. Mungu aliniambia, wewe ni mwanangu mimi leo nimekuwa baba yako. Niombe nami nitakupa mataifa yawe urithi wako na dunia nzima kuwa mali yako. Utawaponda kwa fimbo ya chuma. Utawavunja kama chungu cha mfinyanzi. Sasa, enyi wafalme, tumieni busara sikilizeni, onyo hili, enyi watawala wa dunia. Mtumikieni Mwenyezi Mungu kwa uchaji, msujudu na kutetemeka, asije akakasirika mkaangamia ghafla, kwani hasira yake huwaka haraka. Heri yao wote wanaokimbilia usalama kwake.