Zaburi ya nane. E Mwenyezi Mungu Bwana wetu kweli jina lako latukuka duniani kote. Utukufu wako waenea mpaka juu ya mbingu. Kwa sifa za watoto wadogo na wanyonyao umejiwekea ngome dhidi ya adui zako, wakomeshe waasi na wapinzani wako. Nikiangalia mbingu kazi ya vidole vyako, mwezi na nyota ulizozisimika huko, mtu ni nini, ee Mungu, hata umfikirie? Binadamu ni nini hata umjali? Umemfanya awe karibu kama Mungu, umemvika fahari na heshima. Ulimpa madaraka juu ya kazi zako zote. Uliviweka viumbe vyote chini ya mamlaka yake: kondoo, ng'ombe na wanyama wa porini, ndege, samaki na viumbe vyote vya baharini. e Mwenyezi Mungu, Bwana wetu, kweli jina lako latukuka duniani kote.