Zaburi ya 14. Wapumbavu hujisemea moyoni, hakuna Mungu. Wote wamepotoka kabisa, wametenda mambo ya kuchukiza, hakuna hata mmoja atendaye jema. Mwenyezi Mungu anawaangalia wanadamu kutoka mbinguni, aone kama kuna yeyote mwenye busara, kama kuna yeyote anayemtafuta Mungu lakini wote wamekosa, wote wamepotoka pamoja; hakuna atendaye mema, hakuna hata mmoja. Je, hao watendao maovu hawana akili? Wanawatafuna watu wangu kama mikate, wala hawanijali mimi Mwenyezi Mungu. Hapo watashikwa na hofu kubwa, maana Mungu yu pamoja na waadilifu. Unaweza kuvuruga mipango ya maskini, lakini Mwenyezi Mungu ndiye kimbilio lake. Laiti ukombozi wa Israeli ungefika kutoka Sioni! Mwenyezi Mungu atakaporekebisha hali ya watu wake wazawa, wa Yakobo watashangilia, Waisraeli watafurahi.