Zaburi ya 24. Dunia na vyote vilivyomo ni vyake Mwenyezi Mungu. Ulimwengu na wote waishio humo ni mali yake. Maana yeye aliweka misingi ya dunia juu ya bahari. Aliisimika imara juu ya mito ya maji. Nani atakayepanda mlima wa Mwenyezi Mungu? Nani atakayekaa katika hekalu lake takatifu? Ni mtu wa matendo mema na moyo safi, asiyeuelekeza moyo wake katika upuuzi wala kuapa kwa uongo. Mtu huyo atapokea baraka kwa Mwenyezi Mungu, na haki yake kwa Mungu Mwokozi wake. Ndiyo hali ya kizazi cha watu wamtafutao yeye, nam watu wamtafutao Mungu wa Yakobo. Fungukeni enyi milango Fungukeni enyi milango ya kale, ili mfalme mtukufu aingie. Ni nani huyo mfalme mtukufu? Ni Mwenyezi Mungu mwenye nguvu na uwezo, Mwenyezi Mungu mwenye uwezo vitani. Fungukeni enyi malango, fungukeni enyi milango ya kale, ili mfalme mtukufu aingie. Ni nani huyo mfalme mtukufu? Ni Mwenyezi Mungu wa majeshi, yeye ndiye mfalme mtukufu.