Zaburi ya ishirini na saba. Mwenyezi Mungu ni mwanga wangu na wokovu wangu, ni nani nitakayemwogopa? Mwenyezi Mungu ni ngome ya maisha yangu, sitamwogopa mtu yeyote. Waovu wakinishambulia na kutaka kuniangamiza, hao wapinzani wangu watajikwaa na kuanguka. Hata jeshi likinizunguka, moyo wangu hautaogopa kitu, hata nikikabiliwa na vita bado nitakuwa na tumaini. Jambo moja nimemuomba Mwenyezi Mungu, nalo ndilo ninalo litafuta: nikae nyumbani mwa Mwenyezi Mungu siku zote za maisha yangu, niuone uzuri wake Mwenyezi Mungu na kutafuta maongozi yake hekaluni mwake. Siku ya taabu atanificha bandani mwake atanificha katika hema lake na kunisalimisha juu ya mwamba. Nami kwa fahari nitaangalia juu ya adui zangu wanaonizunguka. Nitamtolea dhabihu kwa shangwe hekaluni mwake, nitaimba na kumshangilia Mwenyezi Mungu. Usikie, E, Ee Mwenyezi Mungu, ninapokulilia unionee huruma na kunijibu Moyo wangu waniambia njoo, umtafute Mungu. Basi naja kwako, ee Mwenyezi Mungu. Usiache kuniangalia kwa wema, usinikatae kwa hasira, mimi mtumishi wako. Wewe umekuwa daima msaada wangu, usinitupe wala usiniache, ee Mungu mwokozi wangu. Hata kama wazazi wangu wakinitupa Mwenyezi Mungu atanipokea kwake. Unifundishe njia yako, e Mwenyezi Mungu, uniongoze katika njia iliyo sawa, kwa sababu ya adui zangu. Usiniache adui wanitende wapendavyo, maana mashahidi wa uongo wananikabili, nao wanatoa vitisho vya ukatili. Naamini nitauona wema wake Mwenyezi Mungu katika makao ya walio hai. Mtegemee Mwenyezi Mungu, uwe na moyo, usikate tamaa. Naam, mtegemee Mwenyezi Mungu.