Zaburi ya 32. Heri yake mtu aliyesamehewa kosa lake, mtu ambaye dhambi yake imeondolewa kabisa. Heri mtu ambaye mwenyezi Mungu hamwekei hatia, mtu ambaye hana hila moyoni mwake. Wakati nilipokuwa sijakiri dhambi yangu, nilikuwa nimedhoofika kwa kulia mchana kutwa, mchana na usiku mkono wako ulinilemea, nikafyonzwa nguvu zangu kama maji wakati wa kiangazi. Kisha nilikiri makosa yangu kwako, wala sikuuficha uovu wangu. Nilisema, ninakuungamia makosa yangu, e ee Mwenyezi Mungu, ndipo nawe ukanisamehe dhambi zangu zote. Kwa hiyo kila mwaminifu na akuletee maombi Jeshi likaribiapo, au mafuriko hayo, hayatamfikia yeye. Wewe ndiwe kinga yangu, wewe wanilinda katika taabu, umenijalia shangwe za kukombolewa. Mungu asema, nitakufunza na kukuonyesha njia unayopaswa kufuata, nitakushauri kwa uangalifu mkubwa. Usiwe mpumbavu kama farasi au nyumbu, ambao lazima wafungwe lijamu na hatamu, la sivyo hawatakukaribia. Watu waovu watapata mateso mengi, bali wanaomtumainia Mwenyezi Mungu wazungukwa na fadhili zake. Furahini na kushangilia kwa sababu ya Mwenyezi Mungu, enyi waadilifu; pigeni vigelegele vya shangwe, enyi wanyofu wa moyo.