Zaburi ya 33. <tutu> Shangilieni kwa sababu ya mwenyezi Mungu, enyi waadilifu. Kumsifu Mungu ni wajibu wa watu wanyofu. Msifuni Mwenyezi Mungu kwa zeze, mwimbieni kwa kinubi cha nyuzi kumi. Mwimbieni wimbo mupya, pigeni kinubi vizuri na kushangilia. Neno la Mwenyezi Mungu ni la kweli na matendo yake yote ni ya kuaminika. Mungu apenda uadilifu na haki, dunia imejaa fadhili za Mwenyezi Mungu. Mbingu ziliumbwa kwa neno la Mwenyezi Mungu na vyote vilivyomo, kwa pumzi ya mdomo wake. Alikusanya maji ya bahari kama katika chupa, vilindi vya bahari akavifunga halani. Dunia yote na imwogope Mwenyezi Mungu. Wakazi wote duniani wamche, maana alisema na ulimwengu ukawako, alitoa amri nao ukajitokeza. Mwenyezi Mungu hupangua mipango ya mataifa na kuyatangua mawazo yao. Mpango wa Mwenyezi Mungu hudumu milele, maazimio yake yadumu vizazi vyote. Heri taifa ambalo Mungu wake ni Mwenyezi Mungu. Heri wale aliowachagua kuwa watu wake mwenyewe. Mwenyezi Mungu huangalia chini kutoka mbinguni na kuwaona wanadamu wote. Kutoka kwenye kiti chake cha enzi huangalia wakazi wote wa dunia. Yeye huunda mioyo ya watu wote. Yeye ajua kila kitu wanachofanya. Mfalme hawezi kuokolewa kwa kuwa na jeshi kubwa, wala shujaa hapati ushindi kwa nguvu zake kubwa. Farasi wa vita hafai kitu kwa kupata ushindi; nguvu zake nyingi haziwezi kumwokoa mtu. Mwenyezi Mungu huwaangalia wale wa mchao, watu ambao wanatumainia fadhili zake. Yeye huwaokoa katika kifo, huwaweka hai wakati wa njaa. Mioyo yetu ya mtumainia Mwenyezi Mungu. Yeye ni msaada wetu na ngao yetu. Naam, twafurahi kwa sababu yake. Tuna matumaini katika jina lake takatifu. Fadhili zako zikae nasi. Ee Mwenyezi Mungu, kwani sisi tumekuwekea tumaini letu.