Zaburi ya 34. Nitamtukuza mwenyezi Mungu nyakati zote, sitaacha kamwe kuzitamka sifa zake. Mimi nitaona fahari juu ya mwenyezi Mungu, wanyonge wasikie na kufurahi. Mtukuzeni mwenyezi Mungu pamoja nami, sote pamoja tulisifu jina lake. Nilimuomba mwenyezi Mungu naye akanijibu na kuniondoa katika hofu zangu zote. Mgeukieni Mungu mpate kufurahi. Nanyi hamtaaibishwa kamwe. Maskini alimlilia Mwenyezi Mungu, naye akamsikia na kumwokoa katika taabu zake zote. Malaika wa Mwenyezi Mungu huwalinda wote wa mchao na kuwaokoa katika hatari. Jaribuni muone Mwenyezi Mungu alivyo mwema. Heri mtu anayekimbilia usalama kwake. Mcheni Mwenyezi Mungu, enyi watakatifu wake. Maana wenye kumcha hawatindikiwi kitu. Hata wanasimba hutindikiwa na kuona njaa, lakini wanaomtafuta Mwenyezi Mungu hawakosi chochote chema. Njooni, enyi vijana mkanisikilize nami, nitawafundisha kumcha Mwenyezi Mungu. Je, watamani kufurahia maisha, kuishi maisha marefu na kufurahia mema? Basi acha kusema mabaya na kuepa kusema uongo. Jiepushe na uovu utende mema, utafute amani na kuizingatia. Mwenyezi Mungu huwaangalia waadilifu na kusikiliza malalamiko yao, lakini huwapinga watu watendao maovu, awafutilie mbali kutoka duniani. Waadilifu wakimlilia Mwenyezi Mungu, yeye huwasikia na kuwaokoa katika taabu zao zote. Mwenyezi Mungu yu karibu na waliokufa moyo, huwaokoa wote waliokata tamaa kabisa mateso ya mwadilifu ni mengi, lakini Mwenyezi Mungu humwokoa kutoka yote. Huvilinda viungo vya mwili wake wote, hakuna hata mfupa wake mmoja utakaovunjwa. Ubaya huwaletea waovu kifo, wanaowachukia waadilifu wataadhibiwa. Mwenyezi Mungu huokoa maisha ya watumishi wake wote wanaomkimbilia. Hawataadhibiwa.