Zaburi ya arobaini. Nilimngojea Mwenyezi Mungu kwa uvumilivu akanielekea na kukisikia kilio changu. Aliniondoa katika shimo la hatari, alinitoa katika matope ya dimbwi, akanisimamisha salama juu ya mwamba na kuziimarisha hatua zangu. Alinifundisha wimbo mpya, wimbo wa sifa kwa Mungu wetu. Wengi wataona na kuogopa na kumtumainia Mwenyezi Mungu. Heri mtu anayemtumainia Mwenyezi Mungu, mtu asiyejiunga na watu wenye majivuno, watu waliopotoka kwa kuabudu miungu ya uongo. Ee Mwenyezi Mungu, Mungu wangu, umetufanyia mengi ya ajabu, na mipango yako juu yetu haihesabiki Hakuna yeyote aliye kama wewe. Kama ningeweza kusimulia hayo yote, idadi yake ingenishinda. Wewe hutaki dhabihu wala sadaka, dhabihu za kuteketeza wala za kuondoa dhambi, lakini umenipa masikio nikusikie. Ndipo niliposema niko tayari, ninayotakiwa kufanya yameandikwa katika kitabu cha sheria, kutimiza matakwa yako. Ee Mungu wangu, ni furaha yangu, sheria yako naishika kwa moyo wangu wote. Nimesimulia habari njema ya ukombozi mbele ya kusanyiko kubwa la watu, kama ujuavyo, Ee mwenyezi Mungu, mimi sikujizuia kuitangaza, sikuuficha moyoni mwangu ukombozi ulionijalia. Nimetangaza daima kuwa wewe ni mwokozi mwaminifu Sikulificha kusanyiko kubwa la watu fadhili zako na uaminifu wako. Ee Mwenyezi Mungu, usininyime huruma yako, fadhili zako na uaminifu wako vinihifadhi daima. Maafa yasiyohesabika yanizunguka, maovu yangu yanikaba hata siwezi kuona; ni mengi kuliko nywele kichwani mwangu, nami nimevunjika moyo upende E Mwenyezi Mungu kuniokoa. E Mwenyezi Mungu uje haraka kunisaidia. Wanaonuia kuniangamiza na waibike na kufedheheka. Hao wanaotamani niumie na warudi nyuma na kuaibika. Hao wanaonisimanga na wapumbazike na kushindwa kwao. Lakini wote wale wanaokutafuta wafurahi na kushangilia kwa sababu yako. Wapendao wokovu wako waseme daima, Mwenyezi Mungu ni mkuu. Mimi ni maskini na fukara, ee Bwana, lakini e Bwana, wewe wanikumbuka, ndiwe msaada wangu na mwokozi wangu. Uje, ee Mungu wangu, usikawie.