Zaburi ya 42. Kama paa atamanivyo maji ya kijito, ndivyo ninavyokutamani ee Mungu wangu. Naona kiu ya Mungu, kiu ya Mungu aliye hai. Nitafika lini kwake na kuuona uso wake? Machozi yamekuwa chakula changu mchana na usiku, waliponiambia kila siku, yuko wapi Mungu wako? Nakumbuka tena mambo haya kwa majonzi moyoni mwangu. Jinsi nilivyokwenda na umati wa watu, nikawaongoza kwenda nyumbani kwa Mungu wakipiga vigelegele vya shukrani. Umati wa watu wakifanya sherehe. Mbona nasononeka hivyo moyoni? Kwa nini nahangaika hivyo ndani mwangu? Nitamtumainia Mungu, maana nitamsifu tena yeye aliye msaada wangu na Mungu wangu. Nimesongwa na huzuni moyoni mwangu, kwa hiyo ninakukumbuka wewe, Ee Mungu, kutoka katika eneo la Yordani, kutoka mlima Hermoni na Mizari. Nimeporomoshewa mafuriko ya maji. Mafuriko ya maji yaja karibu nayo na yaita maporomoko mapya. Mawimbi na mapigo yako yamenikumba. Mwenyezi Mungu atanijalia fadhili zake mchana, nami na nimwimbie wimbo wa sifa usiku, nimuombe Mungu anipae uhai. Namwambia Mungu mwamba wangu, kwa nini umenisahau? Ya nini niende huko na huko nikiomboleza kwa kudhulumiwa na adui yangu? Nimepondwa kwa matukano yao, Wanaponiuliza kila siku, yuko wapi Mungu wako? Mbona nasononeka hivyo moyoni? Kwa nini nahangaika hivyo? Nitamtumainia Mungu, maana nitamsifu tena Mungu aliye msaada wangu na Mungu wangu.