Zaburi ya arubaini na tatu. Onesha kuwa sina hatia e ee Mungu. Utetee kisa changu dhidi ya watu wabaya. Uniokoe na watu waongo na waovu. Nakimbilia usalama kwako ee Mungu. Kwa nini umenitupilia mbali? Ya nini niende huko na huko nikiomboleza kwa kudhulumiwa na adui yangu? Upeleke mwanga na ukweli wako, viniongoze vinipeleke kwenye mlima wako mtakatifu, kwenye makao yako hapo. E ee Mungu, nitakwenda madhabahuni pako. Nitakuja kwako ee Mungu, furaha yangu kuu. Nitakusifu kwa zeze, ee Mungu. Mungu wangu, mbona ninahuzunika hivyo moyoni? Kwa nini nahangaika hivyo ndani mwangu? Nitamtumainia Mungu, nitamsifu tena yeye aliye msaada wangu na Mungu wangu.