Zaburi ya 46. Mungu ni kimbilio letu na nguvu yetu. Yeye ni msaada wetu daima wakati wa taabu. Kwa hiyo hatutaogopa chochote. Dunia ijapoyeyuka na milima kutikisika kutoka baharini. Hata kama bahari ikichafuka na kutisha, na milima ikatetemeka kwa machafuko yake. Kuna mto ambao maji yake hufurahisha mji wa Mungu, makao matakatifu ya Mungu Mkuu. Mungu yumo mjini humo, nao hauwezi kutikiswa. Mungu ataupa msaada alfajiri na mapema. Mataifa ya ghadhibika, na tawala za tikisika. Mungu anguruma, nayo dunia yayeyuka. Mwenyezi Mungu wa majeshi yu pamoja nasi, Mungu wa Yakobo ni kimbilio letu. Njoni muone matendo ya Mwenyezi Mungu, oneni maajabu aliyoyafanya duniani. Hukomesha vita popote duniani, huvunja-vunja pinde na mikuki, nazo ngao huziteketeza. Asema, nyamazeni na kujua kuwa mimi ni Mungu. Mimi natukuka katika mataifa yote, mimi natukuzwa ulimwenguni kote. Mwenyezi Mungu wa majeshi yu pamoja nasi, Mungu wa Yakobo ni kimbilio letu.