Zaburi ya hamsini na moja. Nihurumie Ni e Mungu kadiri ya fadhili zako. Ufutilie mbali makosa yangu kadiri ya wingi wa huruma yako. Unioshe kabisa hatia yangu. Unisafishe dhambi yangu. Nakiri kabisa makosa yangu. Daima naiona waziwazi dhambi yangu. Nimekukosea wewe peke yako, nimetenda yaliyo mabaya mbele yako. Uamuzi wako ni wa haki, hukumu yako haina lawama. Mimi ni mkosefu tangu kuzaliwa kwangu, mdhambi tangu tumboni mwa mama yangu. Wewe wataka unyofu wa ndani, hivyo nifundishe hekima moyoni. Unitakase kwa husopo, nitakate Unioshe niwe mweupe pe. Nijaze furaha na shangwe, nifurahishe tena mimi ambaye uliniponda. Ugeuke, usiziangalie dhambi zangu, uzifute hatia zangu zote. Uniumbie moyo safi, ee Mungu, uweke ndani yangu roho mpya na thabiti. Usinitupe mbali nawe usiniondolee roho yako takatifu. Unifanye nifurahi tena kwa kuniokoa, utegemeze ndani yangu moyo wa utii. Hapo nitawafunza wakosefu njia yako, nao wenye dhambi watarudi kwako. Uniokoe na hatia ya umwagaji damu, ee Mungu, Mungu mwokozi wangu, nami nitaimba kwa sauti kuwa umeniokoa. Uniwezeshe kusema Ee Bwana, midomo yangu itangaze sifa zako. Kwa kweli wewe hupendezwi na dhabihu, ama sivyo mimi ningalikutolea wewe. Huna haja na dhabihu za kuteketezwa. Dhabihu yangu kwako E Mungu ni moyo mnyofu wewe, E Mungu hukatai moyo mnyofu na mtiifu. Ee Mungu upende kuutendea mema mji wa Sioni, uzijenge tena upya kuta za mji wa Yerusalemu. Hapo utapendezwa na dhabihu za kweli, sadaka za kuteketezwa na za kuteketezwa nzima; mafahali watatolewa dhabihu madhabahuni pako.