Zaburi ya sitini na tisa. Uniokoe e ee Mungu, maji amenifika shingoni, ninazama ndani ya matope makuu, hamuna hata mahali pa kuweka miguu. Nimetumbukia kwenye kilindi cha maji, nachukuliwa na mawimbi. Niko hoi kwa kupiga yoe, na koo langu limekauka, macho yangu yamefifia nikikungojea, e, Mungu wangu. Watu wengi kuliko nywele zangu ndio wanichukiao bure. Wana nguvu sana hao wanaotaka kuniua, hao wanaonishambulia kwa mambo ya uongo. Je, nirudishe kitu ambacho si kuiba? E Mungu, waujua upumbavu wangu, makosa yangu hayakufichika kwako wanaokutumainia wasiaibishwe kwa sababu yangu, ee Bwana Mwenyezi Mungu wa majeshi wanaokutafuta wasione fedheha kwa sababu yangu, ee Mungu wa Israeli. Kwa ajili yako nimefedheheshwa, aibu imefunika uso wangu. Nimekuwa mgeni kwa ndugu zangu, kaka na dada zangu hawanitambui. Upendo wangu kwa nyumba yako unanimaliza. Kashfa zote wanazokutolea wewe zimenipata mimi. Nilipojinyenyekesha kwa kufunga, watu walinilaumu. Nilipovaa vazi la gunia kuomboleza, wao walinidharau. Watu wananisengenya mabarabarani, walevi wanatunga nyimbo juu yangu. Lakini mimi nakuomba wewe, ee Mwenyezi Mungu, nikubalie ombi langu wakati unaopenda, ee Mungu, kwa wingi wa fadhili zako unijibu. Wewe ni mkombozi wa kuaminika kwa msaada wako amini. Uniokoe nisizame katika matope. Uniokoe na hao wanaonichukia. Unisalimishe kutoka vilindi vya maji. Usiniache nikumbwe na mkondo wa maji ao nizame kwenye kilindi au nimezwe na kifo. Unijibu, ee Mwenyezi Mungu, kwa wema na fadhili zako. Unielekee kwa wingi wa huruma yako. Usimfiche mtumishi wako uso wako. Unijibu haraka maana niko hatarini. Unijie karibu na kunikomboa. Uniokoe na adui zangu wengi. Wewe wajua ninavyotukanwa. Wajua aibu na kashfa ninazopata na adui zangu wote, wewe wawajua. Kashfa zimeuvunja moyo wangu, nami na nimekata tamaa. Nimetafuta kitulizo, lakini sikupata wa wakunifariji, lakini sikumpata. Walinipa sumu kwa chakula, na nilipokuwa na kiu wakanipa siki. Karamu zao na ziwe mtego kwao na sikukuu zao za sadaka ziwanase. Macho yao yatiwe giza, wasiweze kuona. Uitetemeshe daima migongo yao. Uwamwagie hasira yako, ghadhabu yako iwakumbe. Kambi zao ziachwe mahame, asiishi yeyote katika mahema yao. Maana wanawatesa wale uliowaadhibu, wanawaongezea majeraha wale uliowajeruhi uwaadhibu kwa kila uovu wao, uwakatalie kabisa msamaha wako. Uwafute katika kitabu cha walio hai, wasiwemo katika orodha ya waadilifu. Lakini mimi mnyonge na mgonjwa, uniinue juu ee Mungu, uniokoe. Kwa wimbo nitalisifu jina la Mungu, nitamtukuza kwa shukurani. Jambo hili litampendeza Mwenyezi Mungu zaidi kuliko kumtolea dhabihu ya ng'ombe kuliko kumtolea fahali mzima mzima. Wanyonge wataona hayo na kufurahi, wanaomheshimu Mungu watapata moyo. Mwenyezi Mungu huwasikiliza fukara, hata wasahau kamwe watu wake wafungwa. Enyi mbingu na dunia, msifuni Mungu. Bahari na vyote vilivyomo msifuni maana Mungu atauokoa mji Sioni, na kuijenga tena miji ya Yuda. Watu wake wataishi humo na kuimiliki, wazawa wa watumishi wake watairithi, wale wanaopenda jina lake wataishi humo.