Zaburi ya themanini. Utege sikio, ewe mchungaji wa Israeli, waongozaye wazawa wa Yosefu kama kondoo. Ewe ukaaye juu ya viumbe vyenye mabawa uangaze, mbele ya Efraimu, Benyamini na Manase uonyeshe nguvu yako, uje kutuokoa. Uturekebishe, e ee Mungu. Utuangalie kwa wema, nasi tutaokoka. Ee Mwenyezi Mungu, Mungu wa majeshi. Hata lini utazikasirikia sala za watu wako? Umefanya huzuni iwe chakula chetu. Umetunywesha machozi kwa wingi. Umetufanya tuwe dharau kwa jirani zetu. Adui zetu wanatudhihaki. E Mungu wa majeshi, uturekebishe. Utuangalie kwa wema, Nasi tutaokoka. Ulileta mzabibu kutoka Misri, ukawafukuza watu wa mataifa mengine na kuupanda katika nchi yao. Uliupalilia upate kukua, nao ukatoa mizizi na kuenea kote nchini. Uliifunika milima kwa kivuli chake, na matawi yake yakawa kama mierezi mikubwa. Matawi yake yalienea mpaka baharini, Machipukizi yake mpaka kando ya mto Eufrate. Mbona ulibomoa kuta zilizo uzunguka? Sasa kila apitae anachuma zabibu zake. Nguruwe mwitu wanauharibu na wanyama wa porini wanautafuna. Utugeukie tena, ee Mungu wa majeshi. Uangalie toka mbinguni uone, ukautunze mzabibu huo. Uulinde mche ulioupanda kwa mkono wako, hilo chipukizi uliloimarisha wewe mwenyewe. Watu walioukata na kuuteketeza, uwatazame kwa ukali, waangamie. Mkono wako umkinge huyo uliyemfadhili, huyo uliyemteua kwa ajili yako. Hatutakuacha na kukuasi tena. Utujalie uhai, nasi tutakusifu. Ee Mwenyezi Mungu wa majeshi, uturekebishe, utuangalie kwa wema, nasi tutaokoka.