Zaburi ya 89. E Mwenyezi Mungu, nitaimba fadhili zako milele, nitavitangazia vizazi vyote uaminifu wako. Natamuka kuwa fadhili zako za dumu milele, uaminifu wako ni thabiti kama mbingu. Umesema, nimefanya agano na mteule wangu nimemwapia mtumishi wangu Daudi daima, nitamweka mzawa wako kuwa mfalme tena, nitaudumisha ufalme wako milele. Mbingu na zisifu maajabu yako, e ee Mwenyezi Mungu, uaminifu wako usifiwe katika kusanyiko la watakatifu. Nani mbinguni awezaye kulinganishwa nawe, e Mwenyezi Mungu? Nani aliye sawa nawe kati ya viumbe vya mbinguni? Wewe waogopwa katika baraza la watakatifu wote, wanaokuzunguka wanatiwa hofu kuu, e Mwenyezi Mwenyezi Mungu Mungu wa majeshi. Ni nani mwenye nguvu kama wewe, e Mwenyezi Mwenyezi Mungu? uaminifu umekuzunguka pande zote. Wewe watawala machafuko ya bahari, mawimbi yake yakiinuka wayatuliza. Uliliponda joka Rahabu na kuliua, uliwatawanya adui zako kwa nguvu yako. Mbingu ni zako na dunia ni yako pia, ulimwengu na vitu vyote vilivyomo, wewe uliviumba. Wewe uliumba kaskazini na kusini, milima Tabori na Hermoni inakusifu kwa furaha. Mkono wako una nguvu, mkono wako una nguvu na umeshinda. Uadilifu na haki ni msingi wa utawala wako, fadhili na uaminifu vya kutangulia. Heri watu wanaojua kukushangilia, wanaoishi katika mwanga wa wema wako. E Mwenyezi Mungu, wanafurahi mchana kutwa kwa sababu yako na kukusifu kwa ajili ya uadilifu wako. Wewe ndiwe fahari na nguvu yao, kwa wema wako twapata ushindi. Ee Mwenyezi Mungu, mlinzi wetu ni wako, mfalme wetu ametoka kwako, ewe mtakatifu wa Israeli. Zamani ulinena katika maono, ukawaambia watumishi wako waaminifu, nimeapa nguvu shujaa mmoja nimemkuza, huyo niliyemteua kati ya watu nimempata Daudi. Nine mtumishi wangu, nimemweka wakfu kwa mafuta yangu matakatifu. Nine mkono wangu wa nguvu utakuwa naye daima, mkono wangu mimi mwenyewe utamuimarisha. Adui hawataweza kumshinda, wala waovu hawatamnyanyasa. Mimi nitawaponda wapinzani wake, nitawaangamiza wote wanaomchukia. Nitakuwa mwaminifu kwake na kumfadhili kwa jina langu atapata ushindi mkubwa. Nitaimarisha nguvu na utawala wake toka bahari hata nito. Yeye ataniita wewe ni baba yangu, Mungu wangu, mwamba wa wokovu wangu, nami nitamfanya kuwa muzaliwa wangu wa kwanza, mkuu kuliko wafalume wote duniani. Fadeli zangu nitamwekea milele, na agano langu kwake litadomu daima. Nitaudumisha daima uko wake wa kifalume na ufalume wake kama mbingu lakini wazawa wake wakiacha sheria yangu, wasipoishi kadiri ya maagizo yangu, kama wakizivunja kanuni zangu na kuacha kutii amri zangu, hapo nitawaadhibu makosa yao, nitawapiga kwa sababu ya ugovu wao. lakini Sitaacha kumfadhili Daudi, wala kuwa mwongo kuhusu uaminifu wangu. Sitavunja agano langu naye, wala kubatili neno nililotamka kwa mdomo wangu. Nimeapa mara moja tu kwa utakatifu wangu, nami Sitamwambia Daudi uongo. Ukoo wake utadumu milele, na ufalme wake kama jua, utadumu milele kama mwezi utokezavyo angani. Lakini sasa, Ee Mungu, umemtupa na kumkataa. Umejaa ghadhabu dhidi ya huyo uliyemweka wakfu. Umefuta agano ulilofanya na mtumishi wako, umeitupa taji yake mavumbini. Kuta zote za mji wake umezibomoa, ngome zake umezivunja-vunja vunja. Wote wapitao wanampokonya mali zake, amekuwa dharau kwa jirani zake. Adui zake umewapa ushindi, Umewafurahisha adui zake wote, silaha zake umezifanya butu, ukamwacha ashindwe vitani. Umemvua madaraka yake ya kifalme, ukauangusha chini utawala wake. Umezipunguza siku za ujana wake, ukamfunika fedheha tele. E Mwenyezi Mungu, utajificha hata milele? Hata lini hasira yako itawaka kama moto Ukumbuke, e Bwana, ufupi wa maisha yangu, kwamba binadamu uliyemuumba anaishi muda mfupi. Ni mtu gani aishiye asipate kufa? Nani awezaye kujiepusha na kifo? E Bwana, ziko wapi basi fadhili zako ulizomwapia Daudi kwa uaminifu wako? E Bwana, ukumbuke anavyotukanwa mtumishi wako, jinsi nivumiliavyo matusi ya wasiokujua. Ona wanavyozomea, e, mwenyezi Mungu, jinsi wanavyodhihaki mteule wako kila aendako. Asifiwe mwenyezi Mungu milele. Amina, amina.