Zaburi ya tisini na moja. Anayekaa chini ya ulinzi wa Mungu mkuu, anayeishi chini ya kivuli cha Mungu mwenye nguvu, ataweza kumwambia Mwenyezi Mungu, wewe ni kimbilio langu na ngome yangu. Mungu wangu, ninayekutumainia. Hakika Mungu atakuokoa katika mtego. Atakukinga na maradhi mabaya. Atakufunika kwa mabawa yake. Utapata usalama kwake; mkono wake utakulinda na kukukinga. Huna haja ya kuogopa vitisho vya usiku, wala shambulio la ghafla mchana. Huna haja ya kuogopa bali zukalo usiku, wala maafa yanayotokea mchana. Hata watu elfu wakianguka karibu nawe, naam elfu kumi kuliani mwako lakini wewe baa halitakukaribia. Kwa macho yako mwenyewe utaangalia na kuona jinsi watu waovu wanavyoadhibiwa. Wewe umemfanya Mwenyezi Mungu kuwa kimbilio lako, naam Mungu aliye juu kuwa kinga yako. Kwa hiyo hutapatwa na maafa yoyote, nyumba yako haitakaribiwa na baa lolote. Maana Mungu atawaamuru malaika wake wakulinde popote uendapo. Watakuchukua mikononi mwao, usije ukajikwaa kwenye jiwe. Utakanyaga simba na nyoka, utawaponda wana simba na majoka. Mungu asema, nitamuokoa yule anipendaye, nitamlinda anaye nitambua Akiniita mimi nitamuitikia, akiwa taabuni nitakuwa naye, nitamuokoa na kumpa heshima. Nitamridhisha kwa maisha marefu, nitamjalia wokovu wangu.