Zaburi ya tisini na tano. Njoni tumwimbie Mwenyezi Mungu, tumshangilie mwamba wa uokovu wetu. Twende mbele yake na shukurani, tumshangilie kwa nyimbo za sifa. Maana Mwenyezi Mungu ni Mungu mkuu, yeye ni mfalme mkuu juu ya miungu yote. Vilindi vyote vya dunia vimo mikononi mwake, vilele vya milima ni vyake Bahari ni yake, ndiye aliyeifanya, kwa mikono yake aliiumba nchi kavu. Njoni tusujudu na kumwabudu, tumpigie magoti Mwenyezi Mungu, muumba wetu, maana yeye ni Mungu wetu, nasi ni watu wa kundi lake, ni kondoo wake anao wachunga. Laiti leo mngesikiliza sauti yake, msiwe wakaidi kama kule Meriba, kama walivyokuwa kule Masa jangwani, wazee wenu waliponijaribu na kunipima, ingawa walikuwa wameona mambo niliyowatendea. Kwa miaka arobaini nilichukizwa nao Nikasema, kweli hawa ni watu waliopotoka, hawajali kabisa njia zangu. Basi nilikasirika nikaapa, hawataingia mahali pangu pa pumziko.