Zaburi ya tisini na sita. Mwimbieni Mwenyezi Mungu wimbo mpya. Mwimbieni Mwenyezi Mungu ulimwengu wote. Mwimbieni Mwenyezi Mungu na kulisifu jina lake. Tangazeni kila siku matendo yake ya uokovu. Yatangazieni mataifa utukufu wake. Waambieni watu wote matendo yake ya ajabu. Maana Mwenyezi Mungu ni mkuu, anasifika sana, anastahili kuheshimiwa kuliko miungu yote. Miungu ya mataifa mengine si kitu, lakini Mwenyezi Mungu aliziumba mbingu. Utukufu na fahari vyamzunguka, nguvu na uzuri vyalijaza hekalu lake. Mpeni Mwenyezi Mungu heshima, enyi jamii zote za watu, Naam, kirini utukufu na nguvu yake, lisifuni jina lake tukufu. Leteni dhabihu na kuingia hekaluni mwake, mwabuduni Mwenyezi Mungu katika patakatifu pake. Tetemekeni mbele yake, e dunia yote. Yaambieni mataifa, Mwenyezi Mungu anatawala. Ameuweka ulimwengu imara, hautatikisika. Atawahukumu watu kwa haki. Furahini enyi mbingu na dunia, bahari na ivume pamoja na vyote vilivyomo. Furahini enyi mashamba na vyote vilivyomo, ndipo miti yote misituni itaimba kwa furaha mbele ya Mwenyezi Mungu anayekuja. Naam, anayekuja kuihukumu dunia, ataihukumu dunia kwa haki na mataifa kwa uaminifu wake.